Mpenzi wangu anajirahisisha sana kwa wanaume wengine

Mpenzi wangu anajirahisisha sana kwa wanaume wengine

Wanasema usikosee kuoa au kuolewa badae utakuja juta uyo hafai kuwa mkeo utachapiwa badae sana kwenye ndoa alaf inakuwa too late
 
!
!
Namkanya au Kumuonya. Kumwacha ndio ukorofi sasa. Unampiga kisago cha maana maana hizi whatsapp facebook sijui tweeter na snapchat zinawapa ujinga hawa viumbe. Sasa hakuna cha maombi wala nini ni kisago tu hadi pepo litoke kudadadadeki
Namuonea huruma mwanamke wako inaonekana unapiga sana
 
it seems !! means yua nt aware na unachosema
 
Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza,

Nina msichana wangu yupo rahisi sana. It seems kila mtu akimwongelesha anampata but yeye anadai tuoane. Napata wakati mgumu, nifanyaje!?

Natanguliza shukrani
Kwahivyo na huku umekuja kumtafutia ajira au? Dunia ni yko na chaguo ni lako..... Naaaalaaabuuk!
mbona mademu wako wengi sana kama unamalengo naekutokana na tabia ambazo upendezewi nazo ni bora umpige chini mapema usije ukawa unampotezea mda wake mdada wa watu
 
mpe namba yangu nimpate na mimi ili ajirahisishe kwa wanaume wengine ili nije kulala mike hapa
[HASHTAG]#demu[/HASHTAG] wa mwenzio ni wako
 
Namuonea huruma mwanamke wako inaonekana unapiga sana

!
!
Sina tabia ya kupiga hovyo ila naam huwa napiga ibapobidi....amenyooka. Nampatia kisago kisha naenda kumnunulia castle light tatu na kiti moto na usiku shoo moja ya kihispania
 
Tofautisha ukarimu na kujirahisisha
 
pigaaaa..pigaaaa... pigaaa...! huyo ni ma.laya,

Mpe kipigo, ataacha, kipigo muhimu sana sana.. shauri yako
 
We jamaa umeniibia idea ya hii thread.kumbe hata jf kuna vishoka itabidi kila mtu aombe hatimiliki
 
Haya ndo yamenikuta afu anasema nikimuacha ananiloga niokote makopo asee hawa viumbe hatari
 
Usiwe mwenye kumshuku shuku dem wako namna hiyo. Maybe ni mabeshte tu. But ww wakuta dem wangu azipenda kweli
 
Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza,

Nina msichana wangu yupo rahisi sana. It seems kila mtu akimwongelesha anampata but yeye anadai tuoane. Napata wakati mgumu, nifanyaje!?

Natanguliza shukrani
MKUU KAMA HUJATOA POSA NENDA KATOE KESHO,USIMUACHE ANALIPA SANA ATAKUSAIDIA PINDI UMEFULIA ATAKUA ANAENDA KUJIUZA ANALETA PESA,WAHI WASIJE WAKAKUZIDI WENZIO
 
Pumbavu sana unaomba ushauri wa nini hapo, jaribu kutumia ubongo wako hata kwa asilimia moja.
 
Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza,

Nina msichana wangu yupo rahisi sana. It seems kila mtu akimwongelesha anampata but yeye anadai tuoane. Napata wakati mgumu, nifanyaje!?

Natanguliza shukrani
Achana nae Mkuu!

Utaoaje mwanamke ambaye ni cheap kiasi hicho?

Ukiangalia siku hizi kuna umanifongo hakika watamchakaza sana.

Mwanamke mzuri ni yule ambaye anakutengenezea mazingira magumu ya kupata aisee!
 
Sasa wewe umeshamjua, ushauri wa nini hapo we chukua hamsini zako
 
Back
Top Bottom