Namuonea huruma mwanamke wako inaonekana unapiga sana!
!
Namkanya au Kumuonya. Kumwacha ndio ukorofi sasa. Unampiga kisago cha maana maana hizi whatsapp facebook sijui tweeter na snapchat zinawapa ujinga hawa viumbe. Sasa hakuna cha maombi wala nini ni kisago tu hadi pepo litoke kudadadadeki
Kwahivyo na huku umekuja kumtafutia ajira au? Dunia ni yko na chaguo ni lako..... Naaaalaaabuuk!Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza,
Nina msichana wangu yupo rahisi sana. It seems kila mtu akimwongelesha anampata but yeye anadai tuoane. Napata wakati mgumu, nifanyaje!?
Natanguliza shukrani
mbona mademu wako wengi sana kama unamalengo naekutokana na tabia ambazo upendezewi nazo ni bora umpige chini mapema usije ukawa unampotezea mda wake mdada wa watu
Namuonea huruma mwanamke wako inaonekana unapiga sana
MKUU KAMA HUJATOA POSA NENDA KATOE KESHO,USIMUACHE ANALIPA SANA ATAKUSAIDIA PINDI UMEFULIA ATAKUA ANAENDA KUJIUZA ANALETA PESA,WAHI WASIJE WAKAKUZIDI WENZIOKama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza,
Nina msichana wangu yupo rahisi sana. It seems kila mtu akimwongelesha anampata but yeye anadai tuoane. Napata wakati mgumu, nifanyaje!?
Natanguliza shukrani
Achana nae Mkuu!Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza,
Nina msichana wangu yupo rahisi sana. It seems kila mtu akimwongelesha anampata but yeye anadai tuoane. Napata wakati mgumu, nifanyaje!?
Natanguliza shukrani