mpenzi wangu ana moyo chuma. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpenzi wangu ana moyo chuma.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, Jan 29, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,191
    Trophy Points: 280
    Mpz wangu nimekuwa nae muda mrefu ila anatatizo la kutonionea wivu hata anikute mazingira hatarishi hii hali hainifurahishi kabisa hadi inafikia muda mwingine natunga skendo yoyote nione reaction yake ila mwenzangu haoneshi na kutishwa wala nini.JE NITAFSIRIENI HUYU MTU Atakuwa wa namna gani?
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakupendi huyo.
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ndo alivyo, sasa unataka abadilikeje jamani??
     
  4. E Original

    E Original Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtu huo atakuwa ana demu nje anataman kukuacha lakini naic bado anakupenda.
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na wewe unatafuta kujiumiza roho bure tazama yale yanayokufurahisha mengine achana nayo
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Hakupendi huyo, achana nae!
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160

    ...anakuamini kuliko unavyojiamini. If it aint broke dont fix it,

    RELAX!
     
  8. k

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,566
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    hee hii kali.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unapenda shonga na weye! kama hauuliza si bora dhiki za roho za nini?
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    That's what it is...
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama kitu huwezi kubadili kwa nini kikuumize,mfano nimekukuta na mdada sa nimeshakukuta cwezi badili fact kwamba nimekukuta kwa hyo naendelea na mambo yangu,ila ujue siku ya siku ataondoka zake akiamua,
     
  12. T

    TUMY JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia usiibue matatizo ambayo hayakuwepo, kobe akiinama jua anatunga sheria, yanawezekana anakaa kimya ila moyoni anaumia sana siokila mtu anaweza kuonyesha hadharani kuwa makini tafadhali.
     
  13. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,410
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Kuna mawili: ama anakupenda sana kiasi kuwa haamini kuwa wewe ni wake kweli kwa hiyo anaogopa kukuudhi usije ukamuacha;pili anaweza kuwa na wa pembeni.
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Huyo ni wa aina yake. Mpende sana. Hakikisha unakuwa na yeye tu. Usimcheat tena
     
  15. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,374
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    Anakuhesabia we subiri utaona
     
  16. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Endelea kumfanyia vitimbi siku akibadilika uje tena hapa kuomba ushauri
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,185
    Trophy Points: 280
    umemaliza!

     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kimbia fasta, watu sampuli hiyo ndo unasikiaga from nowhere kakata mapanga mtu!
     
  19. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,296
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Maelezo yako mafupi sana kuweza kujua nini kinaendelea,ili niweze kukomenti,
     
  20. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwel kabisa
     
Loading...