Mpenzi anafanyiwa maamuzi na mashoga zake

Mpenzi anafanyiwa maamuzi na mashoga zake

Kuomba ushauri kwa mashoga zake sio tatizo ila tatzo ni huyo anaeombwa na kutoa ushauri na kazi ipoo lakin kma akiwa ni mtu mzima na mwenye kujielewa basi apo sawa hamna shida ya mshauri huyo...
Unajua msichana ambae lbda ni mara yake ya kwanz kuwa katika mahusiano au bado n mdgo kiakili nasi shida inaweza kuwepo hapo kwani anapotokea kumuamin mtu kwamba ndo atakaempa ushauri basi ikiwa kosa ni dogo tu atamfata
Nini ufanye ssa kma hicho kinakukela..Taratibu acheni mauogomvi yasiyo ya msingi na pia tumia mda wako kumjua mpenzi wak kwan ugomvi unatokea kwa sababu bado hujamjua vizuri mpenzi wako(mara nyingi sio mda wote )
 
duh ni tabia mbaya ya baadhi ya mabinti ambayo mimi huwa naiitaga ya kipuuzi kwa sababu lazima atakuwa bias katika kuwaeleza mashoga zake na hata ushauri utakao toka upo bias pia ni kosa kubwa sana....

lakini cha kufanya ni kumwambia huyo mpenzi wako achague wewe au mashoga zake .. na pia mwambie ni marufuku kumuona na hao marafiki zake/... na akiendelea uwamuzi ni kumwacha aendelee na marafiki zake....

wanawake wa chache sana wanao weza toa ushuri wa ukweli kuhusu mahusiano wengi wao ni wanafki

hao shoga zake wakija SAA kumi na mbili jioni hawaondoki hadi SAA NNE usiku au na zaidi kidogo
 
It's quite ironic. Yeye anashirikisha marafiki zake kuhusu mambo yenu, wewe umekuja kulalamika JF. I think you're perfect for each other.
 
Ndoa hujengwa juu ya upendo na ukiona hayo yanatokea basi jua ndoa ililazimishwa bila upendo, ama nyote au mmoja wenu alificha uhalisia wake ili aoe au aolewe na baada ya kufanikisha hilo true identity mnaonyeshana.

kimsingi mtu anayekupenda atakustahi na hapendi watu hata wahisi kuna tatizo baina yake na mwenziwe, mwenye kupenda hujilinda asimuudhi mwenziwe.

kaeni chini myamalize wenyewe kila mmoja ajiweke kwenye viatu vya mwenzake. hebu wewe fikiria wewe umempeleka JF lakini unalmaumu yeye kwa kukupeleka kwa mashoga. yawezekana nyote mna matatizo lakini msingi nahisi hampendani kwa dhati.

Kila ugomvi kidogo tu mbio kwa mashoga zake kuni expose.

Nashindwa kabisa kumuelewa huyu binti.
 
Yaani huwa anaenda kwa mashoga na kwa mchungaji?


Huyu wako ni kiboko
 
Back
Top Bottom