Mpenz wangu anajini jaman ,,,,,,,,,,cjui ni mchawii.....?


Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
1,287
Likes
90
Points
145
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
1,287 90 145
HII hali inanitisha na kuniogopesha sana ..nina mda wa miez m3 na mpnz niliye naye sasa...na nnampenda sana ila kila siku upendo wangu unazid kushuka kutokana na kutokuwa na elimu juu ya hayo mambo maana kla baada ya sku 2/3/4 anweza akaondoka(anabaki mwil tuu) ucku na akirud ansema alkuwa kwa rafiik yke anaitwa maimuna...mwanzoni nilikuwa naogopa sana ila kunasiku nilmbana aliniambia ukwel woote jjuu ya hlo dubwasha..Ndipo nikajua kwamba ni jini na si mchaw, kuna watu baadhi waliniambia laweza kuwa jini na wengine wakasema atakuwa ni mchawi .huyo mwanamke me siishi naye nilikuwa na mazoea ya kulala kwake siku 4 mfululzo..ila baada ya kuexperience hay o mambo nikakata mguu kabisa na mawasiliano nikapunguza kwa sababu huyo jini aliwah kunitisha na kumtaka yule m/ke awe(kimapenz) na rafiki yke aitwaye yusuph...ila alikataa ndio chanzo cha mimi kugopa kabisaaa maana niliogopa kuweka bifu na hivyo v2..... jaman nashindwa kukielezea kisa hiki vzur kwa sababu ni kirefu kdogo na mimi sina weledi ktka uandishi ila nnachowaomba n ushaur tuu huenda nikapata zaid ya nilioupata kwa marafiki na ndugu+shehe....niendelee kumpotzea hiv hiv japo yy hatak suala la kuachana kabisa ...anasema yeye ndio mwenye maamuz kat ya mimi au yusufu ...hawezi akatembea na jini.....japo kuna siku MAIMUNA alimwambia utakuja juta maana tabia yake sio nzur kwamba nina m/ke zaid ya yeye,alichonisihi yule m/ke akasema me sijali alichokisema ila nisitoke nje ya penz lake maana nikitoka hazma yake itakuwa ime timia.....nipo njia panda jaman...nifanyajee hap0????
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,633
Likes
21,211
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,633 21,211 280
Mkuu naona unatafuta kifo tu.

Sepa fasta achana na hizo habari..

Kwani mlizaliwa tumbo moja???
 
T

The Green Village

Senior Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
170
Likes
1
Points
0
Age
28
T

The Green Village

Senior Member
Joined Aug 30, 2013
170 1 0
haya sasa wale wa kulelewa, mmeona?

nauliza mnanona sasa?

endeleeni tu kutafuta wa kuwaleeni,

mkiwapata, msiogope mtakavyokutana navyo ndani!

small stop!
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Mkome kuokota okota wanawake
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,465
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,465 34 145
Huyo Yusuph ambae ni counter part wako umeshawahi kumuona?? Au ni invisible??
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,248
Likes
1,933
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,248 1,933 280
Mmmh!....Hivi bado tu uo unajiuliza cha kufanya hayo makitu si ya kukaa nayo karibu aisee,sasa kama huyo mpenzi wako anaweza kuondka hata siku nne unajua anchofanya huko anakoenda? ningekuwa mimi nisingeanza kujishauri mara mbili
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,599
Likes
11,057
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,599 11,057 280
Hizi imani za kijinga kabsa..anaondoka anaacha mwili,then unajuaje kaondoka?.mambo ya majini ni imani tu.
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,091
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,091 280
Dah pole sana ndugu yangu...
 
G

gwabos

Senior Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
112
Likes
0
Points
0
G

gwabos

Senior Member
Joined Dec 5, 2013
112 0 0
Tatizo ni wewe!
Kama unajua kwa nin usijiengue na kumkabidhi Yesu maisha yako. Ngoja uje unyonywe damu unachezea Jini eti..
 
A

Aluta

Member
Joined
Aug 16, 2008
Messages
70
Likes
0
Points
13
A

Aluta

Member
Joined Aug 16, 2008
70 0 13
Hivi nyie mnaosema mshike yesu litaondoka mpo serious? Aliyetoa mada anazini ni dhambi katika biblia; atamshikaje Yesu the same time? Au na nyie ni walokole wa type hii? Mi nakushauri achana nae tafuta mwingine..
 
H

Hatugombani

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
891
Likes
293
Points
80
H

Hatugombani

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
891 293 80
Mke mwema hutoka kwa Bwana aliyetuumba,ungemshirikisha Mungu wala yasingekupata hayo,tubu na uokoke.
 

Forum statistics

Threads 1,215,525
Members 463,205
Posts 28,551,358