Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Sep 29, 2012 #1 Ni mpasuko au ZIPU imejifungua? Ina maana siku hizi GAGULO hazitumiki?
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 Sep 29, 2012 #2 Gagulo???????????????????????
Kaunga JF-Expert Member Joined Nov 28, 2010 Posts 12,529 Reaction score 13,502 Sep 29, 2012 #3 Zipu imeharibika hiyo. Hizo gagulo wewe unaziona madukani?
masopakyindi Platinum Member Joined Jul 5, 2011 Posts 18,886 Reaction score 15,101 Sep 29, 2012 #4 Wilbert1974 said: View attachment 66532 Ni mpasuko au ZIPU imejifungua? Ina maana siku hizi GAGULO hazitumiki? Click to expand... Kwa vile ni mzungu hakuna kitu hapo, angekuwa mswahili da! Wallahi nigeunganisha bogi
Wilbert1974 said: View attachment 66532 Ni mpasuko au ZIPU imejifungua? Ina maana siku hizi GAGULO hazitumiki? Click to expand... Kwa vile ni mzungu hakuna kitu hapo, angekuwa mswahili da! Wallahi nigeunganisha bogi
Jackbauer JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 6,067 Reaction score 2,229 Sep 29, 2012 #5 SIMBA WA TARANGA said: Gagulo??????????????????????? Click to expand... gagulo=shumizi
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Sep 29, 2012 #6 Tobaaaaa mambo nje nje Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
Radhia Sweety JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 4,433 Reaction score 1,772 Sep 29, 2012 #7 Hivi watu wanapataje picha kama hizi? Au yeye mwenyewe anatafuta wa kumpiga?
LexAid JF-Expert Member Joined Jul 5, 2011 Posts 1,931 Reaction score 774 Sep 29, 2012 #8 Radhia Sweety said: Hivi watu wanapataje picha kama hizi? Au yeye mwenyewe anatafuta wa kumpiga? Click to expand... Big Brother is watching you!
Radhia Sweety said: Hivi watu wanapataje picha kama hizi? Au yeye mwenyewe anatafuta wa kumpiga? Click to expand... Big Brother is watching you!
Chum Chang JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 999 Reaction score 272 Sep 29, 2012 #9 Gusa unase-kibiashara zaidi