wolverineGG
JF-Expert Member
- Feb 13, 2025
- 1,966
- 3,678
Mwadilifu ni mtu anaefanya alichotumwa. Hapo jiongeze mkuuMwadilifu kwa nani . Labda kwa wahuni maana mwadilifu hawezi kuteka na kuua raia wa nchi yake kinyama namna hiyo
Mwadilifu ni mtu anaefanya alichotumwa. Hapo jiongeze mkuuMwadilifu kwa nani . Labda kwa wahuni maana mwadilifu hawezi kuteka na kuua raia wa nchi yake kinyama namna hiyo
Hii bila shaka imewaumiza wengi saana.. Wanaogopa tu kusemaUkiona mtu alieoa ghafla ameanza mazoezi jua ameshaanza kudhalauliwa na mkewe.
Hehehe! Mwafikiri siye hatujui. Memtuma nyie. Mafweye ni askari mwadilifu. Twamjua tangu enzi na enzi. Leo mwataka kumwagushia jumba bovu. Hapana walahi. Hatutakubali.
Mwaanza poyepoye mwafikiri hatujui mnachofanya. Mafwere na wenzako wanne mnajijua. Kaeni radar. Ama kweli shetani Hana kiapo. Na bado
KwebdraaaaHehehe! Mwafikiri siye hatujui. Memtuma nyie. Mafweye ni askari mwadilifu. Twamjua tangu enzi na enzi. Leo mwataka kumwagushia jumba bovu. Hapana walahi. Hatutakubali.
Mwaanza poyepoye mwafikiri hatujui mnachofanya. Mafwere na wenzako wanne mnajijua. Kaeni radar. Ama kweli shetani Hana kiapo. Na bado.
Hata akiambiwa fira watu anawafira Kwa kua ni mwadilifu sio??Mwadilifu ni mtu anaefanya alichotumwa. Hapo jiongeze mkuu
Yaani Mafwele yule mtekaji maarufu au Mafwele mwingine?Hehehe! Mwafikiri siye hatujui. Memtuma nyie. Mafweye ni askari mwadilifu. Twamjua tangu enzi na enzi. Leo mwataka kumwagushia jumba bovu. Hapana walahi. Hatutakubali.
Mwaanza poyepoye mwafikiri hatujui mnachofanya. Mafwere na wenzako wanne mnajijua. Kaeni radar. Ama kweli shetani Hana kiapo. Na bado.
🤣🤣🤣Ninachoipendea ccm ,Ina namna nyingi sana ya kujiondoa kwenye msala !hasa kupukutisha majani ya kale na kuchomoza mapya!!
Kama namuona mtoswaji mwenyewe hivi , alafu lijitu jeuri naona siku hizi linapiga tu kwenye mishono likipewa mic na ulinzi wa maana sana au ndio kuiiandaa na suti kali ili uhuru itupe kupumua?Atatoswa mmoja TU,mmoja TU then mambo safi
haaaaUkiona mtu alieoa ghafla ameanza mazoezi jua ameshaanza kudhalauliwa na mkewe. 😄
Jibu lake ndo kile ulichokiona Oct29Hata akiambiwa fira watu anawafira Kwa kua ni mwadilifu sio??
Ukiona mtu alieoa ghafla ameanza mazoezi jua ameshaanza kudhalauliwa na mkewe. 😄
Labda itoswe system nzima!. Maana shida sio mtu mmoja bali mfumo!. Zama zimebadilikaAtatoswa mmoja TU,mmoja TU then mambo safi
Ccm wanajua namna ya kuhepa misala kama hii,yaani inapigwa RIP Moja TU then kila kitu kinasahaulika!!Labda itoswe system nzima!. Maana shida sio mtu mmoja bali mfumo!. Zama zimebadilika
Mwadilifu how?Hehehe! Mwafikiri siye hatujui. Memtuma nyie. Mafweye ni askari mwadilifu. Twamjua tangu enzi na enzi. Leo mwataka kumwagushia jumba bovu. Hapana walahi. Hatutakubali.
Mwaanza poyepoye mwafikiri hatujui mnachofanya. Mafwere na wenzako wanne mnajijua. Kaeni radar. Ama kweli shetani Hana kiapo. Na bado.
Na badoLink ya boss na hitman lazima ikatwe hiyo ndiyo game ya cartel zote