Mpangaji Mmbea...!

Mpangaji Mmbea...!

dawa ya huyo ni kumpotezea tu, atajidharau

ukisema uongee, hutomuweza

ukisema umtongoze, atakuharibia zaidi kwa huyo demu wako

dawa pekee iliyobaki ni kutojenga mazoea nae na kumpotezea tu

hata mimi lipo limama la kipalestina/kimachame hapa geto, limegombana na wapangaji wote kasoro mimi tu

hua nalipotezea tu.
 
dawa ya huyo ni kumpotezea tu, atajidharau

ukisema uongee, hutomuweza

ukisema umtongoze, atakuharibia zaidi kwa huyo demu wako

dawa pekee iliyobaki ni kutojenga mazoea nae na kumpotezea tu

hata mimi lipo limama la kipalestina/kimachame hapa geto, limegombana na wapangaji wote kasoro mimi tu

hua nalipotezea tu.
Hii nzuri mkuu.. vip salamu zake nipokee??
 
pokea salamu, na usioneshe chuki kwake mkuu.
Poa mkuu ngoja nifanye hivyoo...Maana hata mama mwenye nyumba kamchoka..Kutoa pesa za umeme msumbufu...kila mtu anagombana nae yeye..shida tu
 
Aisee kuishi na watu kazi sana.. Kuna mpangaji mwenzangu ni mdada lakini ni mmbea balaaa yani linasema mambo ya Kijinga sana kwa mama mwenye nyumba afu ubaya mama mwenye Nyumba ananiambia mpaka nashangaa.. Vipi ushawahi ishi na mpangaji mmbea?? Nifanyaje kuhusu hili lidada...??
Ngoja mods wakusaidie cha kufanya😀
 
Adi Nme ona aibu mm [emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Leo kasemea kwa mama mwenye nyumba namiliki brenda...nasaga juice![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Aisee kuishi na watu kazi sana.. Kuna mpangaji mwenzangu ni mdada lakini ni mmbea balaaa yani linasema mambo ya Kijinga sana kwa mama mwenye nyumba afu ubaya mama mwenye Nyumba ananiambia mpaka nashangaa.. Vipi ushawahi ishi na mpangaji mmbea?? Nifanyaje kuhusu hili lidada...??
Tumia akili sana kumtongoza akikubali anza kumla
itakuwa heshima
 
Bora mpangaji kanakuja ka house girl kanachonganisha mtaa mzima
 
Back
Top Bottom