Mpaka wa Tanzania na Rwanda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpaka wa Tanzania na Rwanda

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Adili, Mar 25, 2012.

  1. A

    Adili JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,537
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Salaam wanaUkumbi,

    Naomba mwenye kujua mpaka sahii kati ya Rwanda na Tanzania anifafanulie. Ramani nyingi zinaonyesha tofauti. Na je, kumewahi kuwako ubishi wa mpaka kati ya Tanzania na Rwanda? Nafahamu Tanzania na Uganda wamekubaliana na kuweka beacons mpya katika mpaka wao.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Tuwekee map au hata coordinates ili tuone kama ni sahihi au la!
     
  3. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,629
    Likes Received: 3,917
    Trophy Points: 280
    mi mbona naona mpaka upo wazi kabisa, maana ukipita Rusumo unaona kuna mto Akagera ambao unatenganisha Tanzania na Rwanda
     
Loading...