Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpaka rangi apigwa mpaka mkono kuvunjika...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Skillionare, Jan 23, 2012.

  1. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,152
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wakuu katika mazingira ya kutisha mpaka rangi kina mama majumbani amepigwa na mume wa mpakwaji baada ya mume aliyekuwa amepumzika ndani kuspoti mkewe akioshwaa mapaja na miguu ili kupakwa rangi kama si huyu mama kupiga yowe kijana angekufa,imetokea eneo La baraza la mitihani,mbezi beach makonde.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakome kushikashika mapaja ya wake za watu madai yake eti unataka kumpaka rangi!
     
  3. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,152
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    anatisha sana kapigwa na mambao kwenye mikono mwenyekiti wa mtaa imebidi aripoti polisi.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Duh! sasa kosa la mama au mpaka rangi ?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ingetakiwa itokee hapa A

    town kwn wamezidi sana!

    Halafu wengi wao ni wafupi sana.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,621
    Likes Received: 16,568
    Trophy Points: 280

    wakome kwani mnalazimishwa?
    si wapo wadada wa saloon kwa kazi hizo?
    mbona mnawatafuta wakaka?

    wamama huwa wanawashwa wenyewe......kumpiga huyu mtu ni uonevu...
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamme nae wivu wake hauna maana, kwani mpaka rangi tangu anaanza kuingia ndani ya nyumba hakujua Kama ni mwanamme? angefanya mwenyewe asingeshikiwa mkewe mapaja....
     
Loading...