Nadhani tuwe optimistic. Tuache mambo ya ukabila. Mfuko umeshaanza kusaidia watu wengi tu na wala si wachaga. Wahanga na waathirika wa tukio la Arusha siyo wachaga tu na wamesaidiwa. Mimi siamini katika negativity!! Kama watu wenye tatizo na limeletwa mbele waache kusaidiwa kwa sababu tu ni mwanachadema au mchagga la hasha! Kinachotakiwa watu wapate katiba ya mfuko wenyewe waisome na wailewe badala ya kukurupuka tu na kuanza kulaumu tu kuwa eti kwa vile vijana ndiyo viongozi mfuko hauna credibility, mimi siamini hivyo kwani hata Lema si mzee na Nyerere alipkuwa anakuwa rais wa kwanza wa Tanganyika hakuwa mzee, akina Salim Ahmed Salim hakuwa mzee, akina Peter Kisumu hawakuwa wazee, akina Mzee Mtei hawakuwa wazee, akina JK walipoanza kuwa viongozi hawakuwa wazee, akina hao wote unaonwaona kuwa ni wazee credible sasa, hawakuwa wazee wakati wanapewa madaraka. Sasa unaposema nao wananjaa ni wapi utampata aliyeshiba halafu akulishe chakula kwa wakati hali yeye wala hahisi njaa?
Tujiamini kuwa tunaweza, na tutaweza! Tunahitaji credible institutions na siyo credible individuals. Creditble institutions zitakuwa na njia ya kujiangalia zenyewe katika njia ya wazi na kuchukua hatua haraka kuziba mianya inayojitokeza. Tunahitaji taasisi imara na siyo watu imara. Sasa hivi vyama kama CCM zina watu imara hivyo siku hao hawapo wataporomoka tu! Tunahitaji kujenga taasisi imaraka katika nchi yetu.
" We need strong Institutions and Strong People"