Zuia Sayayi
JF-Expert Member
- Mar 28, 2011
- 841
- 140
Jaman napenda leo tujadili kuhusu hizi browser
WHICH IS THE BEST BROWSER
kati ya Mozilla ff na Google crome
na kwa kuanza mm naweza kusema Google crome ni nzuri kwa sababu,
1.ina speed kubwa kiasi flan ukilinganisha na ff
2.inafunguka haraka, maana huwa inatumia kama 1-2 sec' kufunguka but
ff huwa inachukua hadi 4-6sec kufunguka
3.iko fasta kuDETECT
unsecure website na kuzBLOCK
4.Mara nyingi hai_stack kwenyenye web nzito kubwa kama vile www.millardayo.com
maana sometime ff inagoma kurespond!
MIMI NIMEIPENDA hii Browser lakini cha Ajabu siwezi kumaliza hata nusu saa natumia google crome
yaan nimekua Mozilla Addict
nikitumia google crome muda kdogo tu narudi tena kwenye Mozilla
*HAYO NI MAWAZO YANGU KAMA KUNA MWINGINE NAOMBA ATOE CHOISE YAKE NA REASON
ur welcome
WHICH IS THE BEST BROWSER
kati ya Mozilla ff na Google crome
na kwa kuanza mm naweza kusema Google crome ni nzuri kwa sababu,
1.ina speed kubwa kiasi flan ukilinganisha na ff
2.inafunguka haraka, maana huwa inatumia kama 1-2 sec' kufunguka but
ff huwa inachukua hadi 4-6sec kufunguka
3.iko fasta kuDETECT
unsecure website na kuzBLOCK
4.Mara nyingi hai_stack kwenyenye web nzito kubwa kama vile www.millardayo.com
maana sometime ff inagoma kurespond!
MIMI NIMEIPENDA hii Browser lakini cha Ajabu siwezi kumaliza hata nusu saa natumia google crome
yaan nimekua Mozilla Addict
nikitumia google crome muda kdogo tu narudi tena kwenye Mozilla
*HAYO NI MAWAZO YANGU KAMA KUNA MWINGINE NAOMBA ATOE CHOISE YAKE NA REASON
ur welcome
