Moze Iyobo unaenda kupotea usiposikia hili wazo

The only

JF-Expert Member
May 19, 2011
5,642
2,000
Mimi ni shabiki wa huyu mwamba wa dance pale WCB.

Mose mdogo wangu umejiachia sana unene na kitambi. Kama unataka mema kwenye kazi yako hima hamia gym na anza diet.

Dancers wazuri kama Michael Jackson, Usher, Chris Brown huwa hawana vitambi kama wewe.

Nimeambatanisha picha za video mpya ya Diamond na Koffi.

Hujachelewa anza sasa.
 

Attachments

  • Screenshot_20201206-172847_YouTube.jpg
    File size
    144.3 KB
    Views
    0
  • Screenshot_20201206-172824_YouTube.jpg
    File size
    147.2 KB
    Views
    0

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
180,023
2,000
Kumfananisha Michael jackson,usher,chria brown na iyobo ni matusi makubwa mno aiseee nimesikitikaaaa

Iyobo ni mnenguaji tu sio mwanamuziki hivyo ungemfananisha na super nyamwela,au wanenguaji wa koffi olomide.

Pili sio kila aendae gym anapungua ni mpaka yeye mwenyewe aaamue kupungua.

Anyway pamoja na unene bado mauno yapo(nilimuona tbc kwenye kampeni za ccm)
 

TheChoji

JF-Expert Member
Apr 14, 2009
2,628
2,000
Kuna umri ukishafika mwili hua unakuja tuu hata ukilala jim haisaidii sana. Na kuna kazi ambazo zinaendana na umri, umri ukishakutupa mkono inabidi ubadilishe aina ya kazi uwaachie vijana.

Ni kama wacheza mpira umri ukishaenda ndio basi tena. Sasa Iyobo nadhani anaitafuta 45 so mwili lazima utakuja tu.
 

andromena

JF-Expert Member
Sep 7, 2014
542
1,000
Kuna umri ukishafika mwili hua unakuja tuu hata ukilala jim haisaidii sana. Na kuna kazi ambazo zinaendana na umri, umri ukishakutupa mkono inabidi ubadilishe aina ya kazi uwaachie vijana. Ni kama wacheza mpira umri ukishaenda ndio basi tena.. Sasa Iyobo nadhani anaitafuta 45 so mwili lazima utakuja tu.
45
 

Slowly

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
4,887
2,000
Moja ya scene mbovu kwenye video ndo hyo , pamoja na ya makofia ya free mason , ila lisongi lipo pouw
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom