ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 25,001
- 61,243
MOYO wenye AMANI na unaompenda MWENYEZIMUNGU hauna uadui ndani mwake na Wala hauna uadui na wengine.
Ila tuache utani banah Mungu alituumba banah na tukaumbika, uumbaji wa Mungu kwa wanadamu ni wa kiutukufu sanaMOYO wenye AMANI na unaompenda MWENYEZIMUNGU hauna uadui ndani mwake na Wala hauna uadui na wengine.
View attachment 1629184
AjabuIla tuache utani banah Mungu alituumba banah na tukaumbika, uumbaji wa Mungu kwa wanadamu ni wa kiutukufu sana
Kweli bossIla tuache utani banah Mungu alituumba banah na tukaumbika, uumbaji wa Mungu kwa wanadamu ni wa kiutukufu sana
Hakika Mungu alipendezwa nasi mkuuKweli boss
Ni magic [emoji847]Ajabu
No hatrage,no bitterness,no anger,no jealous,no grudges,full of forgiveness,ni raha sana kwa kweli kuishi maisha ya kumpendeza na kumtukuza Mungu...MOYO wenye AMANI na unaompenda MWENYEZIMUNGU hauna uadui ndani mwake na Wala hauna uadui na wengine.
View attachment 1629184