Kigogo
JF-Expert Member
- Dec 14, 2007
- 20,504
- 6,199
ila bdo ubingwa we2 liver man city must apgwe na evertn nyie chel mnatoka kapa msimu huu
Mtauota huo ubingwa ma michezaji yenu inayong'ata wenzao
ila bdo ubingwa we2 liver man city must apgwe na evertn nyie chel mnatoka kapa msimu huu
mpira huo huo umemfunga Liverpool...Morinho Madrid kule mashabiki walimtimua kama mbwa mwizi kwa mpira wake wa kipumbavu, mpira hauna hata radha, umepitwa na wakati
safi sana!Hujui unachoongea..unataka ladha weka ndimu.
Watabana mwisho wataachia.....LIVERPOOL bingwa mwaka huu.