Mount Kilimanjaro in Botswana

Mount Kilimanjaro in Botswana

Lawama ziende kwa Mawaziri ambao ni mzigo..

Tungefanya tourism promotion ya kutosha, watalii wangepata correct information na wangekuja direct Tanzania. Nchi ingepata mapato na ajira kuongezeka

Sasa mzungu amekosa information kwa sababu ya uvivu wetu.....tunataka misheni town...

Sasa mzungu ameshapotea ameenda Botswana kupandishwa kichuguu...pesa tumekosa na Botswana wamepata pesa
Wanaojua kizungu,wanajua matusi tu,wamo humu kuandika ujinga tu.
 
Mwenge una faida nyingi sana....Kwanza unaimarisha umoja wa taifa kwani wanaoshiriki ni watu wote bila ubaguzi...lakini kubwa jingine ni kwamba unahamasisha maendeleo...wewe fikiria tu ni projects ngapi zinazozinduliwa wakati wa mwenge nchi nzima....Watu wanaopiga kelele kuhusu mwenge hawajielewi...mwenge wa uhuru unahamasisha watu kujiendeleza katika suala la maendeleo kiuchumi, kielimu, afya na kadhalika...The torch is a unifying 'symbol'....vijana wengi hawaelewi kabisa kwza kuwa wanadanganywa na wanasiasa....
Bwana wee katika project 100 ambazo zinazinduliwa na mwenge ni 20% tu ndo zina uwezo wa kuendelezwa nyingine zote mwenge ukipita na zenyewe zimepita yan ni kama kanyaboya tu ..so usitudanganye kuhusu mwenge
 
Mmmh...
reality will strike,akienda botswana atapindishwa kichuguu kwa dakika 20 atastuka na kutafuta real kilimanjaro....wasamehe bure hata mtukufu alisema sadam ni rais wa kuwait na kiazi mmoja akasema mbele ya kamera za dunia kuwa tanzania ni muungano wa tanganyika na visiwa vya zimbabwe!!
 
Kuna nchi zingine wanatamani kuwa na vivutio kama vyetu, lakini sisi WALA tunaona kama kichuguu tu
 
Wala Sishangai sana kama uliwahi kucheki Tomb Raiders ya Angelina Jolie mbona wametangaza sana kama Kilimanjaro ipo Kenya
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom