Moto wazuka Kituo cha Polisi Msimbazi, wadhibitiwa

Nkungulume

JF-Expert Member
Nov 25, 2015
2,992
2,000
Wakuu kwa mjibu wa radio Cloud kituo cha polisi Msimbazi Dar kinawaka moto kwa mwenye taarifa zaidi.

=======
UPDATE:
Kituo cha polisi Msimbazi kipo salama moto ulizuka sehemu ya canteen na umedhibitiwa.

Chumba kimoja tu cha VIP ndicho kilishika moto.

IMG_2110.JPG

IMG_2109.JPG
 

adft

New Member
Dec 13, 2016
4
20
Kituo cha polisi mtaa wa msimbazi kariakoo kina wakamoto chanzo ni Mashine ya Ac iliopo upande wa nyuma wa ilo jengo.Fire kma mpo humu fanyeni fasta kuokoa mali wa2 kule

Source:Cloudsfm,Informer
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,645
2,000
Wawahi kuwatoa mahabusu isije ikawa balaa kwa uhai wa watuhumiwa.
Mungu epusha.
 

Patience123

JF-Expert Member
Mar 10, 2013
5,026
2,000
Ooh..Mola anusuru nyumba za jirani zipone,wenye maduka jirani sijui wana hali gani huko majumbani kwao.
 
  • Thanks
Reactions: BAK

Kituko

JF-Expert Member
Jan 12, 2009
9,555
2,000
Kituo cha polisi mtaa wa msimbazi kariakoo kina wakamoto chanzo ni Mashine ya Ac iliopo upande wa nyuma wa ilo jengo.Fire kma mpo humu fanyeni fasta kuokoa mali wa2 kule

Source:Cloudsfm,Informer
Sijui kama kuna kituo cha Polisi kichafu kama hicho cha Msimbazi, bora kiungue kifanyiwe renovation ya nguvu ili angalau kionekane ni kituo cha maana
 

AirTanzania

JF-Expert Member
Mar 17, 2011
1,139
2,000
Wapi intelejensia ya Polisi? au hawakuliona mapema kwamba kituo kitaungu? kumbe intelejensia yao inafanyakazi kwenye maandamano ya upinzani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom