Moto wateketeza maduka matatu mkoni Mara

real G

JF-Expert Member
Feb 7, 2013
5,241
2,000
Maduka matatu ya Mfanyabiashara Steven Gikaro mkoani eneo la Mtakuja mkoani Mara yaliyokuwa yamehifadhia vifaa vya ujenzi na kemikali yanateketea kwa moto.

Kmanda wa polisi mkoa wa Mara amesema moto huo umeanzia kwenye stoo ya stationeries, hakuna mtu aliyedhurika ila wananchi waliokuwa karibu wamelalamika zimamoto kuchelewa kufika eneo la tukio


Chanzo: Channel Ten
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom