Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wa katiba mpya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kulolwa, Feb 20, 2011.

  1. K

    Kulolwa Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nawaomba tukumbushane ni kama sasa tunaelekea kutaka kupoteza na kuzima moto wa kushughulikia Katiba mpya.Kama kawaida yetu watanzania tunajidai tunajadiliana kwa muda mfupi halafu eti tunasahau mwasemaje juu ya hilo?
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,338
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Karibu TZ ndugu.
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,469
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu...Hata mimi nahisi kama tumeanza kuacha kuukoleza ule moto wa kudai katiba mpya!
     
  4. fige

    fige JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana do once na sasa mabomu ya goms yamechangia kupunguza kasi.
    Naamini kuwa ni kwa muda tu tunashukuru kukumbusha.

    Nina hoja moja hapa ,kwa mfumo wetu wa muungano Tanzania,inapotokea Raisi ni kutoka visiwani na mambo yaliyo kwenye Muungano ni machache je ni halali kwa raisi huyo kutolea maamuzi mambo yasiyo ya muungano ?Hii ni pamoja na wizara, mfano ni mambo ya ndani ya nchi mara kadhaa inashikiliwa na wazenji kwa sasa shamsi Nahodha anaposhughukia zimamoto au magereza mambo yasiyo ya muungano inakuwaje ?
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
     
Loading...