Moto jengo la blue plaza-floor ya tatu

Moto jengo la blue plaza-floor ya tatu

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Posts
9,742
Reaction score
8,187
Jamani kuna moshi unatoka floor ya tatu hapa mjengoni,.floor inamilikiwa na hawa tanznite one.Lakn cha ajabu hawana hata fire extinguisher wameenda kuazima jengo la jirani.Kampuni ya ulinzi ya worrior inafanya juhudi ku-rescue situation.
 
Wanateketeza ushahihi ili wasilipe kodi.
 
nawasifu FIRE wamekuja na maji within time ingawa walikuta wamezibiti!
 
eh hizi taarifa nyingine bwana usumbufu hata kuzisoma mtu analeta habari za tukio la janga la namna hii lakini haifafanui ni wapi tukio hilo linatokea je ni Arusha, Dodoma au wapi!! Tujaribu kuweleweshana vyema.
 
eh hizi taarifa nyingine bwana usumbufu hata kuzisoma mtu analeta habari za tukio la janga la namna hii lakini haifafanui ni wapi tukio hilo linatokea je ni arusha, dodoma au wapi!! Tujaribu kuweleweshana vyema.

hapo kwenye blue ndio penyewe....by the way-everything is under control
 
Back
Top Bottom