Moses Mwizarubi kumvaa Lema Arusha

HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,943
Points
2,000
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,943 2,000
Shasikiaga kama tetesi nikajua uzushi. .kumbe ana maanisha!!!!!!
 
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,492
Points
1,225
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,492 1,225
Duh! Feruzi Juma. Huyu jamaa ni CCM wa kweli. Nadhani amejitolea maisha Yake yote kwa CCM. Toka enzi za Sungusungu.
 
ben86

ben86

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
264
Points
250
ben86

ben86

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2009
264 250
Mosses hajilikani arusha. Watu wengi wanamsikia ila hawajawahi kumuona. Siasa za matusi ataziweza??
 
ben86

ben86

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
264
Points
250
ben86

ben86

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2009
264 250
Mmenye amani Paul katangaza mbulu I hope atachukua jimbo. Go go wamenyeeeeee
 
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
3,743
Points
2,000
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined Oct 25, 2012
3,743 2,000
Mtoto wa Askofu Nabii & Mtume Mwizarubi baada ya Baba yake kuchota fedha za kutosha za wana kondoo
kijana anataka kutoka kivingine haaa haaa.
So you have decided to descend this low? Huku ni kukosa hoja. Kwani mzee Mwiza ndio ameomba kugombea?
Halafu hizo hela "amechota" kivipi? na zinahusianaje na Moses kuomba ridhaa ya ubunge?

Nakushauri bora ungechagua fani ya Baba yako pengine ungetoka kimaisha kuliko siasa za Arusha utaangukia pua bureeeeee.
Bill Gates angechagua fani ya baba yake angekuwa alipo? Au hata wewe mwenyewe mbona hukuchagua fani ya Baba yako? Ungekuwa far better maana baba yako si mpika majungu JF.

Kijana ameamua kutumia haki yake ya kikatiba, mbona umeamua kumuandama? Kama ataangukia pua hatakuwa wa kwanza na hatakuwa wa mwisho. Kuangukia pua ni sehemu ya siasa.

You are better than this!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,552
Points
2,000
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,552 2,000
Moses ni kaka yake mariam ? Ok shemeji basi sawa
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,649
Points
2,000
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,649 2,000
Mdogo ake anaitwa Debora tumesoma wote arusha sec.
 

Forum statistics

Threads 1,315,982
Members 505,466
Posts 31,875,833
Top