Moses Mwizarubi kumvaa Lema Arusha

P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,376
Points
1,250
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,376 1,250
Anapoteza pesa zake bure ningemshauri aende shule akajiendeleze na kujijenga kimaisha kabla hajaingia kwenye siasa.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,814
Points
2,000
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,814 2,000
Mtoto wa Askofu Nabii & Mtume Mwizarubi baada ya Baba yake kuchota fedha za kutosha za wana kondoo kijana anataka kutoka kivingine haaa haaa.

Nakushauri bora ungechagua fani ya Baba yako pengine ungetoka kimaisha kuliko siasa za Arusha utaangukia pua bureeeeee.
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,868
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,868 1,250
Acha upotoshaji !
Huyo kijana wa Ask.Mwizarubi hata hajawashinda wagombea wenzake CCM; iweje useme kuvaa rais wa Arusha mhe.Lema ?
 
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
2,661
Points
1,225
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
2,661 1,225
CCM Hawaangalii Shule ya Mtu bali ni Nani Mkubwa ana final say. Huyu sidhani Kama anawazidi Watia Nia ya Urais Walioshindwa Kuingia 5-bora Matokeo yake Kijana Wanaesema alicheat Form Four akapita.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,491
Points
2,000
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,491 2,000
Mtoto wa Askofu Nabii & Mtume Mwizarubi baada ya Baba yake kuchota fedha za kutosha za wana kondoo kijana anataka kutoka kivingine haaa haaa.

Nakushauri bora ungechagua fani ya Baba yako pengine ungetoka kimaisha kuliko siasa za Arusha utaangukia pua bureeeeee.
Mkuu mmmmmmhhhhhhhh!!!!!! kukaa kimya nako ni busara hapo kwenye red unawezakutoa ushahidi
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,491
Points
2,000
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,491 2,000
Kwa Arusha Lema anatosha hatuna haja na mwingine!!!!!!!!!!
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,868
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,868 1,250
Wengine kina nani mkuu??
Kwani ni mgombee pekee CCM ? Kuna vigogo watania jimbo la Lema kama Makongoro Nyerere !
Au kanisa mmefunga na kuomba washindwe kujitokeza wana CCM wengine ili apite bila kupigwa ?
 
ben86

ben86

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
264
Points
250
ben86

ben86

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2009
264 250
Politics za arusha zinataka wahuni chama hakiwezi kumpitisha
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,489
Points
2,000
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,489 2,000
hahahhahha...mlokole kutoka CCM...Huyu nimepiga nae skuli

Hakuna kitu

Anaweza tu vitabu...alifaulu sana enzi hizo

Alafu yuko kwenye chama chakavu...ndio hovyooooooo

Akaeendelee kufundisha AIA
 
ben86

ben86

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
264
Points
250
ben86

ben86

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2009
264 250
hahahhahha...mlokole kutoka CCM...Huyu nimepiga nae skuli

Hakuna kitu

Anaweza tu vitabu...alifaulu sana enzi hizo

Alafu yuko kwenye chama chakavu...ndio hovyooooooo

Akaeendelee kufundisha AIA
Yupo BOT now
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,535
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,535 2,000
haa haa wana arusha ni msimu wa kula pesa ya ccm...
 
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,265
Points
1,225
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,265 1,225
Wangempa huyu mtoto walau kaenda shule. Lema sidhani hata darasa la tano kafika. Bongo lala, debe tupu haliishi kupiga kelele za maandamano ya viroba Bavicha
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,788
Points
2,000
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,788 2,000
Moses ni hazina kwa nchi yetu. Nataman angeomba kupitia cdm jimbo lolote isipokuwa arusha amuachie lema
 

Forum statistics

Threads 1,316,016
Members 505,466
Posts 31,876,595
Top