Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,548
- 167,261
Alihubiri toba Na kuurithi ufalme wa Mungu. Hakujipendekeza kwa watawala kama afanyavyo kadinali wetu leoBujibuji Ahsante sana kwa kutukumbusha. Mzee huyu alikuwa ni mchamungu sana
Alihubiri toba Na kuurithi ufalme wa Mungu. Hakujipendekeza kwa wataweka kama afanyavyo kadinali wetu leoBujibuji Ahsante sana kwa kutukumbusha. Mzee huyu alikuwa ni mchamungu sana
Ila kakobe hajipendekezi eeh!!Alihubiri toba Na kuurithi ufalme wa Mungu. Hakujipendekeza kwa wataweka kama afanyavyo kadinali wetu leo
Kakobe anajidekeza kwa Nani?Ila kakobe hajipendekezi eeh!!
Nyie jamaa ni wa hovyo sana.