Morocco yajitoa kuandaa kombe la Mataifa ya Afrika

Morocco yajitoa kuandaa kombe la Mataifa ya Afrika

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Posts
13,053
Reaction score
6,335
Wik 1 iliyopita Nchi ya moroco iliomba kombe la mataifa ya Afrika kusogezwa mbele kutokana na hofu ya ebora lakin CAF walikataa na kusema mashindano yatakuwa mwezi wa kwanza mwakani kama kawaida.

Hivi leo waandaji wa mashindano hayo Morocco wamejitoa rasmi hivyo haileweki mashindano yatakuwa wapi mpaka sasa.
 
Wamorocco wanaafiki wakubwa, tarehe 31 mwezi october yanaanza mashindano ya Club World Cup nchini humo, na kwenye mashindano hayo kuna timu kutoka Spain na DR Congo. Spain ni moja ya nchi zilizokumbwa na ebola, sasa mbona hawazuii wachezaji, viongozi na mashabiki wa Real Madrid kuingia Rabat.
Wale watu wana ndoto hata siku moja wajiunge na European Union. Hongera CAF, kama hawataki wakafie mbele na tarehe ya mashindano yabaki hivyo hivyo.
 
Nimesikia kwenye TV za sauzi kwamba yatakuja huku sauzi.
 
Inabidi hata ile nafasi ya muandaaji ambayo huingia moja kwa moja bila kushiriki mechi za mchujo wanyang'anywe pia, maana ni wapuuzi sana hawa.
 
Inabidi hata ile nafasi ya muandaaji ambayo huingia moja kwa moja bila kushiriki mechi za mchujo wanyang'anywe pia, maana ni wapuuzi sana hawa.

Wasiruhusiwe kuleta timu kabisa kwenye mashindano ya msimu huu, sasa kama wanaogopa ebola, waje kwenye mashindano wafuate nini wanaafiki wakubwa.
 
Mstuweni Jamal Malinzi achangamkie fursa ya kuandaa AFCON 2015 kabla ya hawa majirani zetu kenya hawajatu-over take.
 
Usalama wa taifa kwanza..kama wananchi wake hawataki mashindano yatadoda tu hata wakiyapeleka huko...after all..economic benefits ndio cha msingi..
 
Usalama wa taifa kwanza..kama wananchi wake hawataki mashindano yatadoda tu hata wakiyapeleka huko...after all..economic benefits ndio cha msingi..

Usalama ni kwasababu ni mashindano ya Afrika sio, na yanafanyika January, lakini kuna mashindano mengine, Club World Cup, ambayo yatafanyika nchini humo kuanzia oktoba 31 na yanashirikisha timu kutoka Spain pia, nchi ambayo ikumbwa ugonjwa wa ebola vilivile. Kwanini hawayaondoi haya mashindano pia?
 
Hapo si kuna mpenyo wa kuingilia?..jitahidini basi vigogo tupate nafasi, ili stars iingie kama mwenyeji, maana tukisubiri kufuzu Kizazi hiki kitakufa bila kuishuhudia stars ikishiriki AFCON..
 
...Hivi leo waandaji wa mashindano hayo Morocco wamejitoa rasmi hivyo haileweki mashindano yatakuwa wapi mpaka sasa.

Confirmed kwamba wamejitoa? Niliona news BBC kwamba Caf wapo wanaandikia nchi kadhaa (South Africa, Ghana so far) kuangalia kama watakuwa tayari kuhost mashindano haya just in case Morocco wakijitoa
 

usalama ni kwasababu ni mashindano ya afrika sio, na yanafanyika january, lakini kuna mashindano mengine, club world cup, ambayo yatafanyika nchini humo kuanzia oktoba 31 na yanashirikisha timu kutoka spain pia, nchi ambayo ikumbwa ugonjwa wa ebola vilivile. Kwanini hawayaondoi haya mashindano pia?

urahisi wa kudhibiti kwa club world cup ni mkubwa tofauti na afcon(muingiliano kwa idadi na washiriki).......suala si nchi kugundulika na ugonjwa,,suala ni unadhibitiwaje na nchi husika...
 
South Africa nao wamekataa kuandaa na kusema kama Morocco wamekataa sababu ya Ebola iweje wao waambiwe kuandaa.!
 
Ebola imekuwa tishio sana...

Kwa kifupu concern ya Morocco inaeleweka na hatari ni kubwa mno mashindano haya yakifanyika wakti Ebola ikiendelea kushika hatamu...
 
Back
Top Bottom