Morinyoooooo angeikamata man city leo ingekuwa wapi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morinyoooooo angeikamata man city leo ingekuwa wapi??

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Feb 6, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,227
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    Naomba maoni tukiwakama washauri wa mmliki wa timu yetu maoni ni mazuri katika
    kutoa ushauri na jinsi gani ya kuimarisha kikosi chetu cha man city baada ya kuona
    inaendelea matokeo ya kubahatisha ..tunahisi tatizo ni kocha je morinyooo anaweza kutunasua
    ??kama sie nani anaweza saidia kuimarisha kikosi chetu ambacho hata yahya ,baloteli wasipokuwepo tuwe na uhakika wa ushindi!!!!!!!
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 493
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Timu ingeshuka daraja usiniulize kwanini?
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    TATIZO la murinho PR yake ni poor,he has to toe the line,huwezi kuwa at loggerheads na mwenye timu,tena of all places in public.Tatizo lingine winning cups sio suluhisho but how you do it ndio ina count-wapenzi wanataka kuona flowing soccer na sio one route football-he has to change tactics
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,072
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Yaani Man city ingekuwa 20 points ahead of nibebeeee nibebeeee man utd....ni imani yangu mourinho atatua Etihad kuifunza hiyo team ....nina imani hiyo sana
     
  5. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 493
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Morhnho kiboko yake Guardiola, kila akitia timu ni kipigo tu.
     
Loading...