Moja ya Maamuzi mabovu ya Kikwete haya hapa.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moja ya Maamuzi mabovu ya Kikwete haya hapa..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mythbuster, Dec 30, 2010.

  1. Mythbuster

    Mythbuster Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    Typical white people Mumbo Jumbo

    all of a sudden wanaonyesha interest na sisi lakini ukweli ukitazama the entire reporting hakuna kilio cha wananchi watakao faidika na mradi huu...in short nimesikita kuwa wanataka kuifanya only two way road badala ya proper highway yenye lanes 8 nne kwenda nne kurudi na in betwetween wajenge mahoteli na kadhalika

    Naona JK anachelewesha huu mradi kwa sababu ya political correctness kuwasikiliza wenda wazimu hawa. Ingekuwa China tayari barabara ingekuwa ishaisha na kila mtu angekuwa kimya

    enough with ECO-IMPERIALISM toka kwa hawa wazungu
     
  3. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani una mamtatizo,,. hao jamaa wanajaribu kutusaidia tuliolala madhara ya huo mradi wa kukurupuka. Watu sio wajinga wanaposema hifadhi ziachwe as natural as possible . Afrika ya kusini pamoja na maendeleo yake yote mpaka leo huwezi ona barabara ya lami kwenye mbuga zao.
    Watalii wanakuja angalia Serengeti moja ya sifa zake ni kutokuharibiwa na shughuli za binadamu sasa hiyo barabara italeta disaster sana kwa wanyama badala kuliko hata hiyo faida ya kulazimisha ambayo ingetumia njia mbadala.
     
Loading...