Modestus Chogga, Maarufu kama Chogga mdadisi ni nani?

Modestus Chogga, Maarufu kama Chogga mdadisi ni nani?

Joined
Jan 29, 2014
Posts
35
Reaction score
37
Wana JF,

Nimekua nikisikia majina ya wanasiasa nguli wa miaka 1960s Jina la Chogga limesikika kama ni miongoni mwa wanasiasa waliopata kutikisa Nchi hii akiwa Mbunge wa Iringa Kusini wakati huo(1963-65), inasemekana aliingia mgogoro na Mwl.Nyerere akafukuzwa Bungeni akiwa na webzake 8 akiwemo. Tuntemeke Sanga, Kibuga, Anangisye wa Mbeya na Joseph Kasela Bantu wa Tabora.

Mwenye ufahamu ni mtu huyu tusaidiane

Cc:Mzee Tupatupa n.k
 
Wana JF,

Nimekua nikisikia majina ya wanasiasa nguli wa miaka 1960s Jina la Chogga limesikika kama ni miongoni mwa wanasiasa waliopata kutikisa Nchi hii akiwa Mbunge wa Iringa Kusini wakati huo(1963-65), inasemekana aliingia mgogoro na Mwl.Nyerere akafukuzwa Bungeni akiwa na webzake 8 akiwemo. Tuntemeke Sanga, Kibuga, Anangisye wa Mbeya na Joseph Kasela Bantu wa Tabora.

Mwenye ufahamu ni mtu huyu tusaidiane

Cc:Mzee Tupatupa n.k

Sasa hao wanatusaidia nn kwa sasa?
 
Ungeipeleka jukwaa la historia ineweza kupata wachangiaji.
 
Wana JF,

Nimekua nikisikia majina ya wanasiasa nguli wa miaka 1960s Jina la Chogga limesikika kama ni miongoni mwa wanasiasa waliopata kutikisa Nchi hii akiwa Mbunge wa Iringa Kusini wakati huo(1963-65), inasemekana aliingia mgogoro na Mwl.Nyerere akafukuzwa Bungeni akiwa na webzake 8 akiwemo. Tuntemeke Sanga, Kibuga, Anangisye wa Mbeya na Joseph Kasela Bantu wa Tabora.

Mwenye ufahamu ni mtu huyu tusaidiane

Cc:Mzee Tupatupa n.k


Tuntemeke Sanga????!!! Wakati huo???? Sina hakika sana na jina hili wakati huo, ila Steven KIBUGA (MUFINDI), CHOGGA (IRINGA) KASELA BANTU na ANANGISYE hawa ni sawa...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom