Moderators hamtendi haki

Moderators hamtendi haki

Umetoa maelezo mengi lakini hujajibu hoja.

Toka umewahi kuweno humu hujui kama kuna jukwaa la wakubwa?
kwa kweli hilo silijui na nakuomba kwa unyenyekevu unisindikize chumba (jukwaa) hicho cha wazee kwa mkono wako taratiiiiibu na kunikabidhisha.....😀😀😀
 
kwa kweli hilo silijui na nakuomba kwa unyenyekevu unisindikize chumba (jukwaa) hicho cha wazee kwa mkono wako taratiiiiibu na kunikabidhisha.....😀😀😀

Basi huwezi kuwa umekaa humu miaka mingi na usilijua jukwaa pendwa

Kwa kuwa miaka ya nyuma wakubwa tulikuwa tunakusanyika kule, labda kama ulikua under 18


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom