Mo11

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,450
2,000
Hujaelewa nini mkuu mpaka tuimbe taarabu? Kwani kula mpaka mkono uende kinywani?
yaani yangu imezwe halafu useme mimi ndio nakula argghh

bado natapika halafu useme mimi ndio nakula??

mshana jr saidia hapa
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom