MO na Halima Mdee, patachimbika Jimbo la Kawe!

Hivi kuna msukuma huko India au Oman kwenye serikali zao?
 

mmemteka na kumkamua pesa, leo ndo mnamshawishi agombee kupitia chama kilekile kilicho mteka,
atakuwa mpuuzi kupindukia akiwasikiliza watesi wake na ilitumpekura itabidi atuambie nani alimteka, kwasababu gani na nini walicho mfanyia huko alipokuwepo, akijibu haya ndo tutaenda kwenye sera
 

Ndiomaana huwa tunaambiwa hatuna vitu vyakufanya kwenye mtandao kwani Chadema na CCM wameishawapitisha wagombea wao????
 
Kama mtamleta MO Kawe, Halima Mdee asubiri kuapishwa tu. Hivi mnafikiri MO atafanya nini jimbo la Kawe? Ahahaha!!
 
Itakuwa a tactical mistake for CCM.Wakati wananchi tunataka chama kiji-identify more with workers and farmers,tena kiwakumbatie mabepari!Litakuwa kosa kubwa na naamini CCM haitakuwa tayari kufanya kosa hilo.
 
Sasa na wewe unaumiza kichwa kiss nini? Umeshasema huyo ni CCM unataka aseme Nini Cha mashiko? Musiba alisema Kinana alichangia tembo kupungua muulize analijua hilo? Muulize pia anajua Nini kuhusu kagoda,Meremeta,escrow? Just to mention a few
 
Kule Singida kilimshinda nini akabwaga manyanga?
 
Kweli una akili za kuku wa KISASA. Kwa hiyo Halima Mdee alipewa hela za ujenzi wa hizo barabara akazila au hao wakina Sitta hela wametoa mfukoni mwao?
 
Ww kama nani? Firauni mmoja
 
kweli CCM hawana ustawi wa jamii
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…