Mo asipopatikana Lugola aachie ngazi

Mo asipopatikana Lugola aachie ngazi

Nasema kwamba Mo asipopatikana haya fanyanyike
1.Lugola ujuengue katika uwaziri matamko ni mengi kuzidi vitendo,
Haiwezekani alipotekewa kuna makamera, kuna watu kuna kila kitu Alafu leo tunapewa story,

Wajibika mkuu

2. Rais Magufuli angalau uangalie upya nchi yako haiko salama,

3. Makonda naye aachie ngazi mara moja, mwenyekiti wa kamati ya ulinzi ya mkoa,

4. Mambosasa. Pamoja na kutoa kauli za mapema kwamba wazungu ndo wameteka lakin hawajaona gari plate number zake ,ila wameweza kuona kuwa ni wazungu
Awamu hii watu hawajitumbui.
 
Hivi ile kesi ya Abdul nondo imeisha? Alitaka mwigulu ajiuzuru
 
Seriously Serikali Ya Viwanda Haifanyi Kazi
Hakuna Wa Kuachia Ngazi
Hujui Ana Watoto
 
Nasema kwamba Mo asipopatikana haya fanyanyike
1.Lugola ujuengue katika uwaziri matamko ni mengi kuzidi vitendo,
Haiwezekani alipotekewa kuna makamera, kuna watu kuna kila kitu Alafu leo tunapewa story,

Wajibika mkuu

2. Rais Magufuli angalau uangalie upya nchi yako haiko salama,

3. Makonda naye aachie ngazi mara moja, mwenyekiti wa kamati ya ulinzi ya mkoa,

4. Mambosasa. Pamoja na kutoa kauli za mapema kwamba wazungu ndo wameteka lakin hawajaona gari plate number zake ,ila wameweza kuona kuwa ni wazungu
mmmh
 
Hayo mangazi yao wakae nayo tu, sisi tunataka MO atafutwe na apatikane,na sio yeye tu na watekaji wooote!
Kodi tunatoa wote ,tuna haki ya kudai zifanyiwe kazi na hao askari na maafisa wengine wa usalama mpaka arejee.
 
Hayo mangazi yao wakae nayo tu, sisi tunataka MO atafutwe na apatikane,na sio yeye tu na watekaji wooote!
Kodi tunatoa wote ,tuna haki ya kudai zifanyiwe kazi na hao askari na maafisa wengine wa usalama mpaka arejee.
 
Lugola sio smart ktk Organize mambo yeye ni matamko na attention tu ndo anataka Kuna muda unashangaa inakuaje mtu huyu afike rank ya juu ivi, Sijui ndio ngekewa tu ana Pwaya sana

Kamati za ufundi ndiyo zilimzawadia cheo pia Bashite alimpendekeza ili ajilinde pindi tuhuma zikianza kumiminika kwake
 

Ukitaka upate Ukweli wa movie ya MO tafuta michepuko mzuri mwenye Akili nyingi muunganishe na Le mutuz ambaye huwa ni mdhaifu kwa wanawake, mfundishe mbinu za kupelekeza tukio, akilala na Le mutuz atapata siri zote kila kitu kitakuwa Wazi mtajua MO yupo wapi.
 
Back
Top Bottom