Mnyiramba;iramba magharibu...


M

Mnyiramba

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
280
Likes
0
Points
0
M

Mnyiramba

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2013
280 0 0
Dr Kitila Mkumbo nakuomba u comment hapa jukwaani....,2015 unakuja kuchukua jimbo au la.Nasema hivi kwasababu nimechoshwa na upuuzi unaofanywa na MWIGULU NCHEMBA,ANAKIMBILIA UMAARUFU WA KISIASA JIMBO LINA MATATIZO KIBAO.


Sent from Ndago.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,607
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,607 280
Dr Kitila Mkumbo nakuomba u comment hapa jukwaani....,2015 unakuja kuchukua jimbo au la.Nasema hivi kwasababu nimechoshwa na upuuzi unaofanywa na MWIGULU NCHEMBA,ANAKIMBILIA UMAARUFU WA KISIASA JIMBO LINA MATATIZO KIBAO.


Sent from Ndago.
Bora mwendelee na huyo huyo mwigulu wenu kuliko huyu Doctor uchwara.
 
N

Nguna

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
63
Likes
0
Points
0
N

Nguna

Member
Joined Jun 12, 2013
63 0 0
kwani mbadala wa Nchemba ni Kitila peke yake? Mimi naona Iramba inawatu wengi sana wenye uwezo wa kuwasaidia wanaIramba kuliko hata Kitila.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Dr Kitila Mkumbo nakuomba u comment hapa jukwaani....,2015 unakuja kuchukua jimbo au la.Nasema hivi kwasababu nimechoshwa na upuuzi unaofanywa na MWIGULU NCHEMBA,ANAKIMBILIA UMAARUFU WA KISIASA JIMBO LINA MATATIZO KIBAO.


Sent from Ndago.
Si ungemtafuta kwenye PM, au namba yake ya simu. Na hili nalo unalianzishia thread? Au ndio umeshakunywa mtukuru?
 

Forum statistics

Threads 1,250,661
Members 481,436
Posts 29,740,763