Mnyika upo wapi?


Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
356
Likes
0
Points
0
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
356 0 0
Habari yenu jamaa! Ninashida kubwa sana ya kuonana na mbunge wangu wa ubungo ndugu John Mnyika sijui nitamwonaje? Kwa mwenye mawasiliano nae naomba unisaidie nionane na mheshimiwa. Namba yangu0716307470
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Nakutuma:
ukimwona, mwambie awe makini na matamko yake, yatamwaibisha baadae.
 
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
356
Likes
0
Points
0
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
356 0 0
Nakutuma:
ukimwona, mwambie awe makini na matamko yake, yatamwaibisha baadae.
khaaa! We ni mzee kweli? Mbona nilichoitaji na unachojibu ni tofauti? Au hujasoma nilichoandika?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
khaaa! We ni mzee kweli? Mbona nilichoitaji na unachojibu ni tofauti? Au hujasoma nilichoandika?
nilisoma na nilielewa mahitaji yako. Kwakuwa najua kuwa utapata contact zake, nimeamua nikutume kwake.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Habari yenu jamaa! Ninashida kubwa sana ya kuonana na mbunge wangu wa ubungo ndugu John Mnyika sijui nitamwonaje? Kwa mwenye mawasiliano nae naomba unisaidie nionane na mheshimiwa. Namba yangu0716307470
Jaribu kum-PM Zitto ili akuunganishe na Slaa ili akuunganishe na Tundu Lissu ili akuunganishe na Anna Makinda ili akuunganishe na John Mnyika ili akutatulie mahitaji yako.
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
696
Likes
10
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
696 10 35
Nakutuma:
ukimwona, mwambie awe makini na matamko yake, yatamwaibisha baadae.
wewe sio mzee tuu, bali ni mwendawazimu uliyerukwa na akili, chuo umefeli(umedisko udom) hata mbwa hawezi fuata maelezo yako. Stupid!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
wewe sio mzee tuu, bali ni mwendawazimu uliyerukwa na akili, chuo umefeli(umedisko udom) hata mbwa hawezi fuata maelezo yako. Stupid!
nashukuru.
 
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
356
Likes
0
Points
0
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
356 0 0
Jaribu kum-PM ili akuunganishe na Slaa ili akuunganishe na Tundu Lissu ili akuunganishe na Anna Makinda ili akuunganishe na John Mnyika ili akutatulie mahitaji yako.
we mwita mbona hivyo tena? Kum-pm ndo nin? Na huo mlolongo mbona mrefu? Tafadhal nisaidie ndgu.
 
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
356
Likes
0
Points
0
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
356 0 0
wewe sio mzee tuu, bali ni mwendawazimu uliyerukwa na akili, chuo umefeli(umedisko udom) hata mbwa hawezi fuata maelezo yako. Stupid!
mie nlijarib kumvumilia kwan ni mzee ila amekuelewa ndo maana kakushukuru"
 
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
24
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 24 35
wewe sio mzee tuu, bali ni mwendawazimu uliyerukwa na akili, chuo umefeli(umedisko udom) hata mbwa hawezi fuata maelezo yako. Stupid!
Hivi watu wengine mnaonaga raha tuu kutukana watu ovyo ovyo?Mtu angalau angekuprovoke tungesema labda lakini wapi Mzee wa watu kakupa tu maagizo kama ukifanikiwa kumpata Mnyika.Na si lazima ulikuwa na hiari ya kukataa au hata kumpuuza usimjibu lakini ukaona haifai mpk uporomoshe mitusi?
Mtake radhi tafadhali tena sasa hivi..
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
naku pm number yake dk 0
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,533
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,533 280
Habari yenu jamaa! Ninashida kubwa sana ya kuonana na mbunge wangu wa ubungo ndugu John Mnyika sijui nitamwonaje? Kwa mwenye mawasiliano nae naomba unisaidie nionane na mheshimiwa. Namba yangu0716307470

hukumuona jana ITV?

au hauna macho?
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
Nakutuma:
ukimwona, mwambie awe makini na matamko yake, yatamwaibisha baadae.
Matamko yake yanaleta changamoto kwa vijana wanaofikiri si kilaza km wewe....unapenda matamko ya taarab kama ya Nape
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hivi watu wengine mnaonaga raha tuu kutukana watu ovyo ovyo?Mtu angalau angekuprovoke tungesema labda lakini wapi Mzee wa watu kakupa tu maagizo kama ukifanikiwa kumpata Mnyika.Na si lazima ulikuwa na hiari ya kukataa au hata kumpuuza usimjibu lakini ukaona haifai mpk uporomoshe mitusi?
Mtake radhi tafadhali tena sasa hivi..
nimeshawazoea.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Matamko yake yanaleta changamoto kwa vijana wanaofikiri si kilaza km wewe....unapenda matamko ya taarab kama ya Nape
vijana hawahitaji changamoto bila ya utekelezaji. Tunahitaji utekelezaji.
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
696
Likes
10
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
696 10 35
siyo umeshazoea,pia umezoea kile kitabia chako cha kupashwa moto kabla ya kuja hapa jamvi ndio maana una mawazo mnato.elimu udom imekushinda hili jamvi utaliweza. Stup*d.
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
Halafu mwambie atekeleze ahadi yake ya maji Mbezi Msumi!
Usisahau kumkumbusha kikwete kuhusu ahadi ya barabara za angani(flyovers) D'salaam, foleni zinakera sana.
 

Forum statistics

Threads 1,238,855
Members 476,196
Posts 29,334,332