Mnyika: Rais Kikwete aunde tume huru kuchunguza ya Arusha

Mnyika: Rais Kikwete aunde tume huru kuchunguza ya Arusha

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
6,909
Reaction score
4,057
Mh Mnyika amemuomba rais Kikwete aunde tume huru kuchunguza mauaji ya Arusha.

Source: ITV
 
Mmeanza kujipanga eeh , tume ya nn c mnawajuwa waliorusha bomu?
 
Jjmnyika amesahau, rais dhaifu hawezi unda tume huru! Watanzania tulifanya makosa sana kumchagua kikwete kuwa rais, jeshi la polis linaua ovyo raia. Na ukifanikiwa kuua unapandishwa cheo!
 
Mnyika Acha Kujishushia Cv Yako. Tume Ya Nini? Waendele Kufisadi Pesa Zetu. Hapa Ni Barabani Kieleweke Kimoja
 
Wenye Namba Za Makamanda wekeni Hapa Tuwape Ushuri Mzuri
 
Inamaana hutaki uchunguzi wala mjadala wa aina yoyote tena... bali vita... Mkuu vp?

ngoja nikwambie nataka nini sasa. wote tunajua kwamba rais wetu hana kipaji wala elimu ya darasani kumwezesha kuendesha nchi.lakini kwa sababu kosa tushalifanya tukamkabidhi nchi, basi walau ajifanye anasikiliza na kupokea mawazo mazuri ya watu nchi itulie. fukuza kazi watu watatu: Waziri wa mambo ya ndani atoke, Mkurugenzi wa Usalama wa Taifa aachishwe ngazi, IGP Said Mwema aachishwe kazi kwa sababu wameshindwa kumshauri vizuri kuhusu mambo ya usalama. Inawezekana tatizo ni yeye kama yeye rais, lakini ingalau ajikoshe basi kwa kusingizia hawa wengine nchi itulie hii miaka miwili iliyobakia. Tume ni kupoteza hela na wakati tu...haina maana.

Mi napingana na Mnyika kwenye hili kabisa. Tume ya nini wakati kila kitu kipo wazi kabisa.... Utaunda tume ya nini kuchunguza kama jua linazamia magharibi?! A wastage of time and money.
 
Wakuu linapotokea suala la mauaji hasa yenye utata inabidi tume huru iundwe ili kujua ukweli hata kama rais ni dhaifu suala la tume ya kuchunguza ukweli halikwepeki
 
ngoja nikwambie nataka nini sasa. wote tunajua kwamba rais wetu hana kipaji wala elimu ya darasani kumwezesha kuendesha nchi.lakini kwa sababu kosa tushalifanya tukamkabidhi nchi, basi walau ajifanye anasikiliza na kupokea mawazo mazuri ya watu nchi itulie. fukuza kazi watu watatu: Waziri wa mambo ya ndani atoke, Mkurugenzi wa Usalama wa Taifa aachishwe ngazi, IGP Said Mwema aachishwe kazi kwa sababu wameshindwa kumshauri vizuri kuhusu mambo ya usalama. Inawezekana tatizo ni yeye kama yeye rais, lakini ingalau ajikoshe basi kwa kusingizia hawa wengine nchi itulie hii miaka miwili iliyobakia. Tume ni kupoteza hela na wakati tu...haina maana.

Mi napingana na Mnyika kwenye hili kabisa. Tume ya nini wakati kila kitu kipo wazi kabisa.... Utaunda tume ya nini kuchunguza kama jua linazamia magharibi?! A wastage of time and money.

........ Kwa hoja hiyo hakuna atakayekusikiliza katika nchi hii Waziri wa mambo ya ndani ni kipenzi na rafiki tena ni miongoni mwa wanaomshauri Rais, Huyo kiongozi wa Usalama wa Taifa ndo usiseme halafu kuhusu IGP hapo umebugi step man......... ameshaongezewa mkataba ili amalize muda ambao Rais atakuwepo madarakani kabla hajakabidhi... Kuhusu Mnyika sio kauli yake kama Mnyika bali ni kauli ya Chama yeye ni msemaji.... upo hapo??!!!!


 
Hahahahahahahaaaa.

Mnyika ananamuomba Rais wake JK aunde tume? Kwanini Asimuombe SLAA Aiunde hiyo tume?

Hatupo tayari kupotesa rasilimali za nchi kwa kuunda tume kila kukicha.
 
Back
Top Bottom