Mnawakumbuka hawa? Once upon a time? Kikwete, Rostam na Lowassa

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Dec 12, 2015
6,319
2,000
Ingekuwa ni Korea Kusini hao wahuni wote hapo hadi mda huu naoongea hapa ingekuwa walisha pigwa kifungo cha maisha jela
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom