Mnaotafuta dawa ya nguvu za kiume hii hapa

Mnaotafuta dawa ya nguvu za kiume hii hapa

labda, ila dawa zipo pia za ukweli
mimi nimetibika na niko sawa...
Anachosema kuhusu pweza, samaki ni sahihi kabisa unless una kisukari au umri umeenda sana, Kushindwa kurudia tendo kwa kijana ni suala la saikolojia zaidi. Hapo hata ungepewa maji ukaambiwa ni dawa ungepona.
 
labda, ila dawa zipo pia za ukweli
mimi nimetibika na niko sawa.
Kuna siku nilikuwa na binti niliyempenda kiukweli, siku amenipa, ile kuingiza tu wazungu hao. usiku saa 4
sikupata hamu ya kurudia hadi kesho yake jioni. hali ikawa hivyohivo. nilipata stress sana kwa kweli
nikaingia chimbo. tulivokutana baada ya mwezi , nilipiga vitatu ndani ya usiku mmoja
PWEZA INABOOST TU IKIWA UPO VIZURI, ILA HAITIBU KAMA TATIZO LIMEISHAANZA
Ulisaidiwa vp kaka nipe mbinu
 
Tatizo la nguvu za kiume ni Tatizo la kisaikologia zaidi kuliko la kwenye viungo vya mwili.
Ndio maana ata ukiaminishwa chochote ni tiba unakaa vizuri tu .
 
Tatizo la nguvu za kiume ni Tatizo la kisaikologia zaidi kuliko la kwenye viungo vya mwili.
Ndio maana ata ukiaminishwa chochote ni tiba unakaa vizuri tu .
siyo kweli mkuu. tumepitia experience tunajua. Saikolojia where 😆 😆
yaani inaanzaga tu, mara unasikia mwenzio ana complain mbona siku hizi una maliza haraka.
hapo jua tatizo limeanza ,usichukulie poa
hakuna saikolojia wala nini
kama hujafikia umri wa kuchungulia 50s huwezi jua haya mambo
 
siyo kweli mkuu. tumepitia experience tunajua. Saikolojia where 😆 😆
yaani inaanzaga tu, mara unasikia mwenzio ana complain mbona siku hizi una maliza haraka.
hapo jua tatizo limeanza ,usichukulie poa
hakuna saikolojia wala nini
kama hujafikia umri wa kuchungulia 50s huwezi jua haya mambo
Sawa mkuu upo sahihi kabisa kwa 100%
 
labda, ila dawa zipo pia za ukweli
mimi nimetibika na niko sawa.
Kuna siku nilikuwa na binti niliyempenda kiukweli, siku amenipa, ile kuingiza tu wazungu hao. usiku saa 4
sikupata hamu ya kurudia hadi kesho yake jioni. hali ikawa hivyohivo. nilipata stress sana kwa kweli
nikaingia chimbo. tulivokutana baada ya mwezi , nilipiga vitatu ndani ya usiku mmoja
PWEZA INABOOST TU IKIWA UPO VIZURI, ILA HAITIBU KAMA TATIZO LIMEISHAANZA

mkuu tupe connection ya hiyo dawa, funguka zaidi
 
Chagua starehe:
Siku kama umepanga kula mzigo basi siku hiyo usitumie vilevi hasa mafegi na pombe (au tumia baada ya kula mzigo)..
Siku kama umeamua kulewa basi siku hiyo lewa tu..
Shida inakuja unataka starehe zote, umewaka mpaka usiku wa manane bado unataka uondoke na goma.. hakuna kitu unaenda fanya sana sana unaeza ukadedi maana utatumia tu mabooster ambayo ni hatari.
 
Back
Top Bottom