Mnaomshabikia Gwajima hamjielewi

mnyonge wa hali ya chini

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
847
1,000
Watu wengine wanaanzisha thread za kiseng... Nge ili wapate wachangiaji wengi. Mimi naamini kuwa wewe uliyeanzisha hii topic ndo mwehu usiyejielewa coz Gwajima hajawahi kumlazimisha mtu yoyote awe mfuasi wake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom