Mnaohama vyama msifikiri Watanzania ni wajinga

Mnaohama vyama msifikiri Watanzania ni wajinga

Kuhama wahame lakini wasiwafanye wapiga kura wao ni wajinga kwa kutoa sababu za kipumbavu. Hizo nafasi wanazotumia kujinufaisha wao binafsi Kwa kupokea hela haramu wajue wapiga kura wao walitoa jasho na damu hadi wakazipata, watu waliungua jua kupanga foleni kuwapigia kura, watu walikesha kulinda kura hizo leo wanabana pua eti wanaunga juhudi, huu ni utaahira. Na CCM waelewe wapiga kura hao waliosalitiwa wamejenga chuki kubwa na chama hicho. Najua mnaringia mbeleko ya mabavu ya vyombo vya dola na wakurugenzi lakini mjue nao hao ni binadamu na wana utashi wao.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna mgombea aliyewalazimisha watu kutoa jasho na damu au kulinda kura zake bali kiherehere chenu tu.

Isitoshe hakuna mwenye akili timamu anaweza kufanya hayo.

Mnachagua watu wakuokota wasiojielewa halafu wakihama mnachukia chama walichohamia!

BTW:Hii hamahama imejaa unafiki na propaganda za kitoto mno.

Nyalandu alipohama chama hatukusikia hizi porojo zote bali ilitafsiriwa kuwa kajitambua!
 
Mkuu huyo meya na madiwani wake njaa tu wanahangaikia maslahi binafsi wamenunuliwa wamefika bei wamefanya biashara
 
Hakuna mgombea aliyewalazimisha watu kutoa jasho na damu au kulinda kura zake bali kiherehere chenu tu.

Isitoshe hakuna mwenye akili timamu anaweza kufanya hayo.

Mnachagua watu wakuokota wasiojielewa halafu wakihama mnachukia chama walichohamia!

BTW:Hii hamahama imejaa unafiki na propaganda za kitoto mno.

Nyalandu alipohama chama hatukusikia hizi porojo zote bali ilitafsiriwa kuwa kajitambua!
Kumbe huna akili naamua kukupuuza milele.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Demokrasia ni gharama siku zote labda tubadili mfumo wa kupata wawakilishi.
Ni kweli,lakini hakuna mtu mwenye akili zake timamu anaweza akaacha stahiki zake mamilioni ya pesa ambazo ni halali yake kwasababu ya democracy ,kamwe siwezi kuamini kwamba waliohama hawajaahidiwa kupewa stahiki zao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakika siasa za Tanzania zimegubikwa na wingu zito lenye kiza kinene.Tangu awamu hii ya tano inayojipambanua ni serikali ya wanyonge iingie madarakani,tumeshuhudia uhuni mkubwa katika kile hawa wanasiasa uchwara wanaita "KUUNGA MKONO JUHUDI ZA BWN MKUBWA"!

Hiki ni kichekesho cha karne!Hivi kuunga mkono juhudi ni pale unapowasaliti wananchi walokuamini na kukupa kura kupitia chama ulichokuwemo!Wewe ni Meya,huwezi kuunga mkono juhudi kwa kusimamia vizuri mapato ya Halmashauri/Jiji,kuibua miradi mbalimbali,kuianzisha na kuisimamia kikamilifu?Ukifanya haya ukiwa katika chama chako utakuwa huungi mkono hizo juhudi?

Kituko kingine cha kitoto ni pale hawa wanaohama vyama wanapokuja na hoja mfu kwamba huko waliko " hakuna nia ya kweli ya kuwaletea maendeleo Wananchi,hakuna agenda ya maendeleo bali ni ugomvi"Huku ni kutufanya Watanzania hatunazo,haya mmeyajua leo?Mbona miaka yote hatukuwahi kusikia hizo ngonjera za kipuuzi mkiziimba?

Mi nadhani kama mnaamini wapinzani hawana agenda ya kuwaletea maendeleo wananchi,mnapotosha umma!Uthibitisho wa karibuni wa jinsi wapinzani walivo na uchungu na nchi hii ni juzi juzi tulimsikia Lema Godbless akimtahadharisha Mh Rais kuwa amezungukwa na wanafiki wanaobaki kumpigia pambio tu bila kumweleza ukweli!Siku kadhaa Mkata viuono akakutwa na kashfa nzito ilomwengua kwenye kiti chake pamoja na wenzie lukuki.

Lema alitanabaisha mengi sana.Wenye nia ya kweli na nchi hii ni wapinzani wanaotahadhalisha juu ya mambo mengi ya msingi lakini bado wanapuuzwa!

Lema huyuhuyu juzi amesikika akieleza msimamo wake juu ya waongoza watalii walioonesha ubovu wa barabara maeneo ya mbuga za wanyama.Kabla Mrisho Gambo alitaka vijana hawa wakamatwe na washtakiwe.

Kamanda Shana naye kwa kujipendekeza bila kufanya upembuzi yakinifu akalivalia njuga kichwakichwa. kwamba hao vijana pamoja na Lema siyo Wazalendo! Hahahahahaaaaaaa! Nyie ni watu wa ajabu kweli, kuwa mzalendo ni kuukana ukweli hata wa wazi!Kuficha ubovu wa barabara ndo uzalendo!Acheni kutufanya Watanzania wajinga!

Ajabu juzi Mh Kigwangala anawaombea msamaha vijana wale kwa Gambo!Msamaha kwa kosa gani wakati wameonesha uzalendo kwa nchi yao na sasa barabara zinatengenezwa?

Kama haitoshi,tumemsikia Mchungaji Msigwa akiishauri Wizara ya Maliasili na utalii juu ya njia bora za ku-attract watalii zaidi Mifano ipo mingi, mingi mingi kweli!

Leo mijitu michache kwa sababu ya tamaa na uroho wa vyeo ulojaa unafiki inaibuka eti wapinzani hawana agenda ya maendeleo ndo maana inahama! SHAME ON YOU!
Hello..Siasa ni KAZI kama KAZI nyingine, kama ambavyo sio dhambi mfanyakazi wa Tigo kuwa poached/kuhamia Celtel vile vile sio kosa Kwa wanasiasa kuangalia ni wapi watapata maslahi zaidi na Bora...lengo namba moja ya mwanasiasa ni si Tu kumaintain status aliyonayo lakini pia kuangalia opportunity ya kushika Dola/mamlaka. You have to be absolutely insane to think a politician will fight for you and put your interest ahead of hers/his. Mambo ya usaliti unayasema wewe, to them is the calculated move.. after all sio kwamba wanahamia Chama cha Burundi..tena unaweza kuta wanaohama ni wazalendo zaidi ya wanaobaki coz wao wanaona ni Bora kujoin the winning side kuliko kusubiri miujiza kwingine.
Pia kumbuka vyama vingi vichanga havina ideology na agenda zaidi ya kutaka kunyakua Dola..Tuwavumilie tuu manake hawavunji Sheria yoyote na wote ni Watanzania regardless ni Chama kipi wanatafutia ugali.Cha kuomba ni wale wenye Dola watunge Sera nzuri ili Taifa lisonge mbele.
 
Walio hama vyama kabla ya kumaliza muhula wa kuwatumikia wananchi hata hivyo wananchi tumeamua kwa wingi wetu kuwa mwisho wao wakututumikia umefika mwisho kwakuwa walipotaka kuhama hawaja tushirikisha .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hello..Siasa ni KAZI kama KAZI nyingine, kama ambavyo sio dhambi mfanyakazi wa Tigo kuwa poached/kuhamia Celtel vile vile sio kosa Kwa wanasiasa kuangalia ni wapi watapata maslahi zaidi na Bora...lengo namba moja ya mwanasiasa ni si Tu kumaintain status aliyonayo lakini pia kuangalia opportunity ya kushika Dola/mamlaka. You have to be absolutely insane to think a politician will fight for you and put your interest ahead of hers/his. Mambo ya usaliti unayasema wewe, to them is the calculated move.. after all sio kwamba wanahamia Chama cha Burundi..tena unaweza kuta wanaohama ni wazalendo zaidi ya wanaobaki coz wao wanaona ni Bora kujoin the winning side kuliko kusubiri miujiza kwingine.
Pia kumbuka vyama vingi vichanga havina ideology na agenda zaidi ya kutaka kunyakua Dola..Tuwavumilie tuu manake hawavunji Sheria yoyote na wote ni Watanzania regardless ni Chama kipi wanatafutia ugali.Cha kuomba ni wale wenye Dola watunge Sera nzuri ili Taifa lisonge mbele.
Uko sahihi ,naomba Mungu nisijekuwa mwanasiasa hata kizazi changu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom