Mnakwenda wapi?


Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
469
Points
180
Age
28
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 469 180
Nafikiri wanafuata vitu ambavyo havimo ndani ya senyenge (fensi).
 
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
518
Likes
1
Points
0
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
518 1 0
Hapo bilashaka ni Iringa girls.
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
Kifungiro girls hiyo ndo wnavaa dress za aina hiyo
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Likes
1
Points
35
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 1 35
acheni kiherher walikuwa wanakuja ghetto kwangu hao.msinionee wivu.
 
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Likes
36
Points
45
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 36 45
kwani kunayo maduka ya D'LDO karibu hapo!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,218
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,218 280
Katiba mpya iwape uHURU wasiachana wa Bwenini wanapozidiwa, kwa kutambua uwepo wa ule ugonjwa wa kuchekacheka
 
J

JF Tanga one

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
28
Likes
0
Points
0
J

JF Tanga one

Member
Joined Nov 19, 2012
28 0 0
Itakuwa wanaenda kununua maandazi,tehe tehe teheeeh!
Ha ha haaaa, nimekumbuka mbali sana aisee, cc tulikuwa tunafata nyanya za kachumbari siku za wali! Ukamatwe sasa, utajuuuta kuzaliwa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,832
Members 475,675
Posts 29,302,699