Mnakosea mahesabu wadada wa mjini

leo umewaamlia asubuhi asubuhi.
 
Kama wanataka wanaume wasafi na wale bata waje kwetu kwa madereva wa mashirika waone,ila wakituzengua tu tunawaacha keep left

JAH Rastafari Morning Africa.Trust JAH respect nature
 
mulemule dada wanaoenda wapuliza perfume
 
Na juwafundisha mabinti kuwa si lazima umapate mume aliyekwisha fanikiwa. Maisha kuna yalipoanzia cha muhimu umpate mtu anae kupenda na kukuheshimu. Mnaweza kuanza na moja na mkafika juu.
this is very true, kwa mfano nikiangalia nilikotoka halafu leo kunaa kadada kananimendea kanatamani.mali zangu na pesa, kataishia kupigwa miti tu. Nilianzia chini na wakati huo wasichana wazuri hawakunikubali.
 
Mkuu rushwa tips na zawadi sio mshahara huwezi kufanya budgeti yako kwa kutegemea rushwa utakayo pokea au zawadi.....be serious pls

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hii thiredi wakina dada wataichungulia kwa mbaaaaali.......kizuri zaidi kaileta kubwa lao.....dada asante....tunawasubiria waje na hoja.......za kupangua hoja shirikishi..
 
safi sana dada sky yaani umewapa ukweli maana madada wa sasa ukimtaka mdada ukamwambia nakaanga chips humpati ukimwambia nafanya kazi bank yaani fasta unaennda kuchapa
 


Ndo maana mikopo chechefu haiishi kwenye tasnia maana chanzo cha wananchi wengi kukataa au kusuasua kulipa mkopo ni hizo 10% wanazotoa ili wapatiwe mkopo.
Mwisho huona mkopo tuulipe wote au silipi....

Anyways kuna binamu yangu alishawahi kugoma kulipa mkopo na alishinda kesi hasara inadondokea kwa mabenki.

Kasinde.
 
Love affair sikuiz haipo iyo, kipimo kidogo tu angalia dada zetu wanavyo angaika kutafuta ndoa now days na kwa bahat mbaya wanaishia kuchukuliwa na vibabu

All in all these things called love have no formula.

Kasinde.
 
dada hakuna 10 per huonsi ukweli ,kwa mwezi nilikuwa natakiwa nitoe mil 300 na sikuwahi toa chini ya 400 Sasa wangetoa 10 per basi kwa mwezi ningekuwa napata mil 35 kwenda juu,kimsingi na kibinadamu ww umekuja unaomba mil 40 ukaongeze kuku nimekuhudumia vizuri ,na tumezurula wiki nikichukua details zako kiroho Safi siku umepata unanambia mdogo wangu pitia laki pale dukani,nimekuwa loan officer 2 yrs skuwahi omba rushwa japo nakili hizi tips sio lawful na robo walikuwa hawatoi kitu na huna Cha kudai,afu loan officers ndo huwa washauri wa wafanyabiashara wasio na elimu ,so dada ukiwa mjanja hulali njaa minnilijenga nyumba ndani ya 2 yrs na Bata kibao
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…