Mnakera sana mabinti mnaolazimisha ndoa

Mnakera sana mabinti mnaolazimisha ndoa

Kheri yule anayekuambia anataka kuolewa kuliko yule ambae mnakula bata tu, siku ukiwa tayari anakushushua kwamba yeye hana haja ya kuolewa.
Bbora umwambie huyo.....yule anayemdhania atamshushua mpaka ajute
 
wanaokera zaidi ni wale wanaotegesha mimba, anajua yuko siku mbaya, anakuja kulala na wewe utastukia tu baada ya mwezi anasema haoni siku zake na hawezi kuua kiumbe cha Mungu. kidogo tu anakwambia anahamia kwako kwao amefukuzwa kumbe hata hajafukuzwa.
Ahahahhahah..halafu mabinti wa namna iyo wanakuwa na gubu na kisirani hatari mpaka mtu unawaza huyu kiumbe nikimuweka ndani si itakuwa balaa..Ndo vile unaamua kumchinja baharini kikatili kabisa..
 
Usilopenda kufanyiwa usiwafanyie wengine, fikiria binti yako anafanywa kiburudisho, anabebeshwa mimba na aliyempachika ujauzito anakwambia hana mpango na mwanao ila ilikua kiburudisho.

Wakati unashauri mabinti wabadilike, jitathmini na wewe mwenendo wako unafaa?
Mkuu hao unaowatetea ni hovyo kabisa.Kwanza Unakuta hawana bikra,pili tabia hazieleweki na zaidi hawatabiriki.Kwaiyo Basi mtu unaamua kumuweka katika pool ili ikionekana yeye ni best miongoni mwao Basi bila hiyana unamuoa lakini si kwa kukurupuka mkuu na kulazimisha kama wafanyavyo hao.Kuhusu kuonja lazima aisee siwezi kuuziwa mbuzi kwenye gunia mimba ikitokea huo ni mpango kamili wa Mungu hakuna kiumbe kinachozaliwa bahati mbaya..
 
Wanajamvi Heri ya mwaka mpya,
Wakuu Kuna hii tabia ya vibinti vyetu vya Leo yani ukiwa nae miezi miwili tu bila kujua Kuna wenzake wengine nao wapo kwenye chujio maalumu.

Na sio lazima nikiwa na wewe lengo ni ndoa tu wengine kwa ajili ya viburudisho tu.

Mabinti kuna cha kujifunza hapa.
Kwanza msikae kizembe ukajiweka jumla kwa mwanaume mmoja. Jua upo kwenye mchujo. Kwahiyo nawe wapange ili uwachuje. Ukiwa na mmoja chujia lisipokupitisha utajuta kupenda.

Cha pili sio kila mwanaume unaekua nae ufikirie ndoa. Wengine fikiria kuburudika tu. Sasa upo na mwanaume hakuna unachopata kwake unampenda tuuu... WA NINI? Bora hata ufaidi visenti vyake hata akikuacha unahesabu faida.
 
wanaokera zaidi ni wale wanaotegesha mimba, anajua yuko siku mbaya, anakuja kulala na wewe utastukia tu baada ya mwezi anasema haoni siku zake na hawezi kuua kiumbe cha Mungu. kidogo tu anakwambia anahamia kwako kwao amefukuzwa kumbe hata hajafukuzwa.
Mimi najua siku ni za muumba kumbe na wao huwa wana siku!
 
Siku wengi sana wanataka ndoa kana kwamba hawakuwa na wenza kabla. Cha ajabu anakustress kuhusu ndoa na kukuwekea mitego mingi na false pretence za kutosha
 
teh..teehh...teehhh.......
Kaaz kwelikweli aiseeee😀
 
ningesema kitu ila sinaga kipaji chakung'ang'ania ndoa.

' mabinti hata kama uko kwenye mahusiano ya miaka 10,4.3,7 n.k yule mtu anakupa ahadi tu yakukuoa ukipata mtu ambaye ukimchunguza yuko poa anakufaa akataa kukuoa hata siku moja usiache kuolewa kisa unasubiria ahadi utalia wewe hutaamini' umri wako umefika acha mahusiano ya uchaguzi hadi uchaguzi umepata mtu mwambie tu baba eeew nakupenda lakini huu ni wakati wangu wakuolewa nimepata anayenioa nawewe tafuta mwingine aayeweza mahusiano ya tangu mkapa hadi magufuli anayakuta meanza mahusiano mtu akiwa form one kamaliza chuo kikuu ana kazi unajidanganya utaolewa neveeeeerrrrrre
 
Mabinti kuna cha kujifunza hapa.
Kwanza msikae kizembe ukajiweka jumla kwa mwanaume mmoja. Jua upo kwenye mchujo. Kwahiyo nawe wapange ili uwachuje. Ukiwa na mmoja chujia lisipokupitisha utajuta kupenda.

Cha pili sio kila mwanaume unaekua nae ufikirie ndoa. Wengine fikiria kuburudika tu. Sasa upo na mwanaume hakuna unachopata kwake unampenda tuuu... WA NINI? Bora hata ufaidi visenti vyake hata akikuacha unahesabu faida.
Ahahahah..ndo umeielewa topic hasa.Safi sana Natumai wamekuelewa.Ila hapo kwenye kuchuna hapo wengine hawana ujanja huo Kwaiyo tunawala kisela tu
 
Mabinti kuna cha kujifunza hapa.
Kwanza msikae kizembe ukajiweka jumla kwa mwanaume mmoja. Jua upo kwenye mchujo. Kwahiyo nawe wapange ili uwachuje. Ukiwa na mmoja chujia lisipokupitisha utajuta kupenda.

Cha pili sio kila mwanaume unaekua nae ufikirie ndoa. Wengine fikiria kuburudika tu. Sasa upo na mwanaume hakuna unachopata kwake unampenda tuuu... WA NINI? Bora hata ufaidi visenti vyake hata akikuacha unahesabu faida.

mhhh.....!!
what I can say🙄
 
If you do me I do you.

He...
Tangu lini hapa jf ikawa na masharti ya kuchagua😱
Huwezi nipangia nichangie wapi au niache wapi aiseeee....
kama unakerwa kaanzishe jukwaa lako na hao wanao kujua aiseeee
 
ningesema kitu ila sinaga kipaji chakung'ang'ania ndoa.

' mabinti hata kama uko kwenye mahusiano ya miaka 10,4.3,7 n.k yule mtu anakupa ahadi tu yakukuoa ukipata mtu ambaye ukimchunguza yuko poa anakufaa akataa kukuoa hata siku moja usiache kuolewa kisa unasubiria ahadi utalia wewe hutaamini' umri wako umefika acha mahusiano ya uchaguzi hadi uchaguzi umepata mtu mwambie tu baba eeew nakupenda lakini huu ni wakati wangu wakuolewa nimepata anayenioa nawewe tafuta mwingine aayeweza mahusiano ya tangu mkapa hadi magufuli anayakuta meanza mahusiano mtu akiwa form one kamaliza chuo kikuu ana kazi unajidanganya utaolewa neveeeeerrrrrre
KAma hujaolewa hebu ni PM Mimi hapa
 
Ahahahah..ndo umeielewa topic hasa.Safi sana Natumai wamekuelewa.Ila hapo kwenye kuchuna hapo wengine hawana ujanja huo Kwaiyo tunawala kisela tu

Shilingi ina pande mbili. Nyie wamegeni kisela wakati kina Mushi wanajibastola na kuiacha dunia kisa kuchunwa.
 
He...
Tangu lini hapa jf ikawa na masharti ya kuchagua😱
Huwezi nipangia nichangie wapi au niache wapi aiseeee....
kama unakerwa kaanzishe jukwaa lako na hao wanao kujua aiseeee
Kwani umeelewaje kaka?
Nisamehe bure sio kosa langu.
 
Anza kubadilika wewe kwanza kabla hujanyooshea wengine kidole
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom