Mnajiona wazuri afu mnataka wakuwaowa


M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
Ninyi wadada mnaojiona ni warembo na mnavutia mnapopata wanaume wenye nia za kuwaowa mnawadampu na kuwachezea kama paka alieshiba xaxa anachezea paka eti kisa nyie ni warembo mnataka wanaume mahb tena unajiona warembo kwenye dressing table zenu za kichina vyumbani mwenu xaxa kwa namna hiyo labda muolewe na dressing table zenu unataka handsome jiulize baba yangu ni handsome mbona anaish vzur na mama
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,164
Likes
40,559
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,164 40,559 280
Kuolewa au kuwolewa?
 
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
1,255
Likes
98
Points
160
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
1,255 98 160
Ninyi wadada mnaojiona ni warembo na mnavutia mnapopata wanaume wenye nia za kuwaowa mnawadampu na kuwachezea kama paka alieshiba xaxa anachezea paka eti kisa nyie ni warembo mnataka wanaume mahb tena unajiona warembo kwenye dressing table zenu za kichina vyumbani mwenu xaxa kwa namna hiyo labda muolewe na dressing table zenu unataka handsome jiulize baba yangu ni handsome mbona anaish vzur na mama
Pole sana mkuu,jaribu type za kawaida,achana na high class
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,660
Likes
5,570
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,660 5,570 280
Ha ha haaaa....stess bhana...Siasa sikishanichocha hapa ndo mahali pa kubarizi
 
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
kuolewa unaolewa na bwana harusi, kuwolewa unawolewa na yeyote unayetaka, hata machangu daily wanawolewa na mabwana tofauti
bac namaanisha kuolddwa co kuolewa
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Ninyi wadada mnaojiona ni warembo na mnavutia mnapopata wanaume wenye nia za kuwaowa mnawadampu na kuwachezea kama paka alieshiba xaxa anachezea paka eti kisa nyie ni warembo mnataka wanaume mahb tena unajiona warembo kwenye dressing table zenu za kichina vyumbani mwenu xaxa kwa namna hiyo labda muolewe na dressing table zenu unataka handsome jiulize baba yangu ni handsome mbona anaish vzur na mama
Be Logic blablaa nyingi za nini.??
na huo uandishi wako wa FB huko huko hapa ni JF
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Sio kila mwanamme atongozae basi ni wakuolewa naye!

Kama ulikataliwa basi ujue wee si type yake!!!!!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,827
Likes
3,157
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,827 3,157 280
Ninyi wadada mnaojiona ni warembo na mnavutia mnapopata wanaume wenye nia za kuwaowa mnawadampu na kuwachezea kama paka alieshiba xaxa anachezea paka eti kisa nyie ni warembo mnataka wanaume mahb tena unajiona warembo kwenye dressing table zenu za kichina vyumbani mwenu xaxa kwa namna hiyo labda muolewe na dressing table zenu unataka handsome jiulize baba yangu ni handsome mbona anaish vzur na mama
Uandishi wako wa hovyo ndio reflection ya ulivyo_ndio maana wanakusumbua,..wanawake makini wanapenda mwanaume makini.
 
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Likes
48
Points
145
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 48 145
hata ningekuwa mimi nisingekukubali kwa huo uandishi hata mtoto mdogo anakushinda
 
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
sio kila mwanamme atongozae basi ni wakuolewa naye!

Kama ulikataliwa basi ujue wee si type yake!!!!!
sio kukataliwa swala ni kwamba mnakubaliana afu anakuletea uzuri kwa kuwa anajitazama kwenye kioo na kujiona mzuri alaf analalamika hapati wa kumuoa wakati wanaume wa kweli anawapata na kuwachezea eti anataka handsome
 
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
hata ningekuwa mimi nisingekukubali kwa huo uandishi hata mtoto mdogo anakushinda
mapenzi c uandishi mbona kuna waco jua kuxoma na wameowa wote ndio nyie mnaojiona wazuri kumbe mbululaz
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898