Mmmh kama hii ni kweli basi CCM ni gaidi


Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,152
Likes
116
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,152 116 160
Angalieni hii video hadi mwisho halafu mtoe comments kuhusiana na huu ugaidi wa CCM! Kwakweli hii nchi inahitaji mapinduzi ya mtutu, au nguvu ya umma. Maana kwa hali kama hii ni wazi hawataweza kutoka madarakani kwa njia ya kura.
[video]http://www.youtube.com/v/aQQdjIon93U?version=3'><param[/video]
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,015
Likes
327
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,015 327 180
Duu huyo kijana wa kikurya kaamua kuhatarisha maisha yake ili kuokoa vijana wengine wa kitanzania. Na hao watu obvious watakua na kadi za kupigia kura za kufoji ili kuongeza idadi ya kura.
Asante kamanda kwa taarifa nzuri leo hii tunazidi kufaamishwa mbinu za ccm katika kufanikisha ushindi wa kura.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
[h=2][/h]
Angalieni hii video hadi mwisho halafu mtoe comments kuhusiana na huu ugaidi wa CCM! Kwakweli hii nchi inahitaji mapinduzi ya mtutu, au nguvu ya umma. Maana kwa hali kama hii ni wazi hawataweza kutoka madarakani kwa njia ya kura.
mtutu sitashauri kabisa............................ccm wataondolewa madarakani na Muumba...................................at the appointed time...................
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
beware of PAW
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Uvumilivu ukifika mwisho basi tena.Nashauri ubadili kichwa cha habari na weka "Video zenye Uchafu wa Ccm"
 
M

Mzalendo No. 1

Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

Mzalendo No. 1

Member
Joined Sep 16, 2011
14 0 0
Hakuna ufalme wa kibinadamu ambao ulishawahi kudumu milele ispokuwa ufalme wa mungu tuu, hata kama watu watajitoa namna gani kutetea ufalme fulani, kuna siku utaanguka tu hata kama hakuna sababu, just time will tell. Ccm must go its over and over for tanzanian
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,479
Likes
2,859
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,479 2,859 280
aha wapi tunawatoa 2015 ata kwa nguvu ya ziada,sitaki tena mahubiri ya aman ya kipuuzi!!
 
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
781
Likes
13
Points
35
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
781 13 35
mmh, kazi ipo tena kubwa.
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
7+7+1+9+5+4=33,5+2+1+9+7+7=29,halafu 2+9=11,unategemea nini?
Angalieni hii video hadi mwisho halafu mtoe comments kuhusiana na huu ugaidi wa CCM! Kwakweli hii nchi inahitaji mapinduzi ya mtutu, au nguvu ya umma. Maana kwa hali kama hii ni wazi hawataweza kutoka madarakani kwa njia ya kura.
[video]http://www.youtube.com/v/aQQdjIon93U?version=3'><param[/video]
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,902