Mmmh Anayatoa Anayaongeza??.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmh Anayatoa Anayaongeza??....

Discussion in 'Jamii Photos' started by RGforever, Sep 10, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,065
    Likes Received: 1,663
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,521
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Tangazo hilo linareflekti jamii iliyobakwa na ujinga, umaskini na makandokando kama hayo!
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Hakuna pepo linalotoa pepo. Ni washkaji na kanuni yao kubwa ni kulindana kimkakati na kimaslahi.
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,395
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuvuta mpenzi shimoni,
    Utajiri benki.
    Kuondoa mikosi na kisirani upuuzi mtupu kisirani wakwanza ni huyo mganga na majini yake. Hawa jamaa wanatandaza mabango mji mzima na serikali haisemi chochote. Au ndio ajira milioni moja hizi.??
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwi kwi teh teh
     
Loading...