Mmiliki Jambo Plastic awajibishwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmiliki Jambo Plastic awajibishwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamura, May 27, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama mazingira ya kazi ndiyo hayo, mmiliki wa kiwanda cha Jambo Plastics awajibishwe.
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 3,012
    Trophy Points: 280
    Nimesikia hii habari kwenye redio
    nikawa najiuliza kwa nini walilazimishwa kuvaa kama manamba?
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    photo?
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,521
    Likes Received: 17,006
    Trophy Points: 280
    Sasa hii si mngeweka kule kwenye ile nyuzi ya mwanzo kuhusu hiki kiwanda.
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    NI Mchangiaji mzuri sana huyu kwa CCM wakati wa Kampeni so si rahisi serikali ikamwajibisha kirahisi. Ni sawa na Al adawi na Rostam!
     
Loading...