Mmasai mnywa gongo na baa medi.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmasai mnywa gongo na baa medi..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kifuniboy, Sep 6, 2011.

  1. k

    kifuniboy Senior Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmasai aliamua kwenda kutembea jijini DAR..baada ya kukaa kwa muda wa mwezi mmoja hivi alimiss sana pombe yake na hakujua mahali pa kuipata...,siku moja akaamua kwenda Bar Maeneo ya kinondoni shamba...na mazungumzo yalikuwa hivi..,
    ..Baa medi-halloo karibu
    ..mmasai-aksante mamaaa.... ishiiii
    ..Baa medi-nikusaidie nini..!!
    ...mmasai akaangalia meza ya nyuma na ya mbele kwa haraka sana...,kisha akamwambia baa medi letea mimi kama ile..,akimaanisha safari kwani mteja wa meza ya mbele alikuwa anakunywa safari..
    Baa medi...kaenda karudi na bia ya safari akamwambia mmasai hii hapa akwiii..
    ..Mmasai-Haya bomoa..!!(fungua)
    ..Baa medi-kafungua psiii
    ..Mmasai-sasa pima ya hansini.,
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,626
    Likes Received: 11,534
    Trophy Points: 280
    hahhahahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahaha
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Duh mmasai bwana. Hii kali.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh, kweli wanadumisha mila ile wengine walisha shindwa.
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,117
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    rafiki katisha..anataka gambe kwa tsh hamsini..duh
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,239
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Haya bana mzee wa Kifuni -- naamini itakuwa ni ile ya pale juu kidogo ya Umbwe. Nimekunywa sana mbege pale enzi za Mti safi!
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,533
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    dah! Hilo bonge la timbwili
     
  8. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    siku hizi pesa mbele huduma inafuatia, hiyo labda itakuwa ni kijijini kila mtu anamfahamu mwenzake
     
Loading...