Mmarekani huyu amenishangaza.


Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,036
Likes
966
Points
280
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,036 966 280
Wakuu,bora kuuliza kuliko kujifanya unajua.
Leo katika pitapita zangu nimekutana na mmarekani ambaye ameniacha kwenye mataa.
Nilisogea karibu na gari lake akiwa na mkewe wameketi jirani na gari. Sasa simu ndani ya gari iliita akataka afungue mlango akaichukue lakini mkewe akamwambia kuwa atumie rimoti na wireless headphone kupokea simu. Akasema kuwa alisahau ngoja afanye hivyo. Nikakuta amepokea kwa rimoti akaanza kuongea. Nikatamani nione hadi hatua ya mwisho. Kisha akatumia rimoti kumaliza maongezi. Nikabaki nashangaa,nimetoa macho kama mjusi aliyebanwa na mlango.
Sasa naomba kuuliza, je, simu kama hizi hapa Tanzania zipo?Bei zake zikoje?
Asanteni. Nawasilisha.
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,167
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,167 280
Mkuu.Imezoeleka siku hizi. Hawakawii kukuambia:"Weka picha".
 
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,987
Likes
413
Points
180
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,987 413 180
Hahahahahahahaha...eti weka picha
 
C

Crispin Nyoni

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
416
Likes
10
Points
35
C

Crispin Nyoni

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
416 10 35
Wewe umejuaje?
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
umejuaje kuwa ni mmarekani au ndio nyie mnajua kila mzungu anajua english
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
495
Likes
5
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
495 5 35
Weka picha tukupe bei yake
 
K

KIng TAY

Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
K

KIng TAY

Member
Joined Jan 31, 2013
13 0 0
Hyo ni kawaida tuuu, unaweza kutumia earphones zako ambazo ni wireless kupokea simu..Ila inabid usiwe mbali na simu yako coz network coverage yake ni ndogo..
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
halafu sio kila unapoona me na ke wako pamoja ukadhani ni mke na mume,unaweza kukuta wanatoka chama kimoja huko walikotoka wametoroka safari za kibunge
 
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,783
Likes
455
Points
180
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,783 455 180
Wakuu,bora kuuliza kuliko kujifanya unajua.
Leo katika pitapita zangu nimekutana na mmarekani ambaye ameniacha kwenye mataa.
Nilisogea karibu na gari lake akiwa na mkewe wameketi jirani na gari. Sasa simu ndani ya gari iliita akataka afungue mlango akaichukue lakini mkewe akamwambia kuwa atumie rimoti na wireless headphone kupokea simu. Akasema kuwa alisahau ngoja afanye hivyo. Nikakuta amepokea kwa rimoti akaanza kuongea. Nikatamani nione hadi hatua ya mwisho. Kisha akatumia rimoti kumaliza maongezi. Nikabaki nashangaa,nimetoa macho kama mjusi aliyebanwa na mlango.
Sasa naomba kuuliza, je, simu kama hizi hapa Tanzania zipo?Bei zake zikoje?
Asanteni. Nawasilisha.
Smart phone, Bluetooth na internet access mkuu....
 
L

lonyori

Member
Joined
Dec 18, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
3
L

lonyori

Member
Joined Dec 18, 2013
19 0 3
Pole ndugu yangu yangu kuuliza ni kuongeza ujuzi. Simu yeyote yenye bluetooth inaweza kutumia wireless. Umbali kutoka kwenye simu hadi kenye bluetooth unategemea ubora wa bluetooth. Kuna bluetooth za kuzungumzia tu na kuna zingine za kuzungumzia na kusikilizia mziki.(si radio) ila hayo matumizi yanatumia betry kwa wingi kwani zote ni za kuchaji.
 
Bahati furaha

Bahati furaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
2,870
Likes
1,029
Points
280
Bahati furaha

Bahati furaha

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2012
2,870 1,029 280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,120
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,120 280
halafu sio kila unapoona me na ke wako pamoja ukadhani ni mke na mume,unaweza kukuta wanatoka chama kimoja huko walikotoka wametoroka safari za kibunge
hehe, wako kidubai dubai sio?
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
hehe, wako kidubai dubai sio?
hahahahaaa, wakikusikia!afu hata hawakanushi, kudhihirisha ni kweli, wanaita 'character assassination', wana tu-terminology twingi kweli
 

Forum statistics

Threads 1,272,606
Members 490,036
Posts 30,455,044