Nokiatochi
Member
- Jun 29, 2014
- 7
- 2
Habari wadau,
Kwa kipindi cha miaka ya 2000 tulikuwa tukipewa taarifa mbalimbali juu ya mlipuko wa ugonjwa wa kipundupindu. Na mara nyingi ripoti zilikuwa zikitolewa pindi mvua zinapoanza. Kwa Dar taarifa juu ya milipuko zilikuwa sehemu kama Buguruni na maeneo mengine yaliokidhiri uchafu. Mikoani napo pia taarifa zilikuwa zikiripotiwa.
Kwa kipindi hichi cha mvua na uchafu uliokithiri kila kona, je ni kweli hakuna hiyo milipuko ya kipindupindu au kuna chanjo ambazo zimetolewa juu ya ugonjwa huu?
Kwa kipindi cha miaka ya 2000 tulikuwa tukipewa taarifa mbalimbali juu ya mlipuko wa ugonjwa wa kipundupindu. Na mara nyingi ripoti zilikuwa zikitolewa pindi mvua zinapoanza. Kwa Dar taarifa juu ya milipuko zilikuwa sehemu kama Buguruni na maeneo mengine yaliokidhiri uchafu. Mikoani napo pia taarifa zilikuwa zikiripotiwa.
Kwa kipindi hichi cha mvua na uchafu uliokithiri kila kona, je ni kweli hakuna hiyo milipuko ya kipindupindu au kuna chanjo ambazo zimetolewa juu ya ugonjwa huu?