kiss ov love
JF-Expert Member
- Jan 21, 2025
- 9,388
- 16,187
- Thread starter
- #81
Aisee hapo utakimbiza wageni waalikwa utabaki mwenyewe 😁😁Hiyo ni kwa ajili ya wageni waalikwa 😂😂
Aisee hapo utakimbiza wageni waalikwa utabaki mwenyewe 😁😁Hiyo ni kwa ajili ya wageni waalikwa 😂😂
😁😁😁pole yako mkuuBora hata wangekuepo ma hajat ningepozea huko.
Lakini walialikwa ma shangazi tupu
Chakula kitamu sana hiko😋Ugali na pilipili
Hawa jamaa siyo watu wazuri kabisa aisee, pole sana mkuuNdugu zetu wachoyo sana hadi muda huu bila bila.
Pamoja na kujianda vyakutosha kununua pilipili,ndizi za kuiva sijaambulia mwaliko.
Nikaona isiwe taabu nika nunua kanzu,bakashia na makobazi lakini wapi jamaa wamegoma.
Nimeshapoa sasa hivi natafuna Mbuzi katoliki na kushushia Jack Daniel taratibu.Hawa jamaa siyo watu wazuri kabisa aisee, pole sana mkuu
Safi sana mkuu, nakukumbusha ukilewa usichati😁😁Nimeshapoa sasa hivi natafuna Mbuzi katoliki na kushushia Jack Daniel taratibu.
Ukifanya mchezo na hawa jamaa hawakawi kukulaza njaa.
Jaribu hukuShida ipo hapo
Nakula Kila siku...Asante kwa kushiriki, wewe haujala leo
HongeraNakula Kila siku...
Umejiandaa mapema sana aisee😁😁Mandalizi idd pili
Eid MubarakJaribu huku
😁😁😁unanichekesha duh! Kwahiyo ulikula kumaliza na siyo kushibaNimepata mialiko minne sehemu zote nimekula hapa nipo kitandani nimetulia tumbo linaunguruma kama simba.
Karibu...Hongera
😊🙏Karibu...
Chakula kitamu sana hiko mkuuHuwezi amini Jana nilikula Ugali maharage
Nakwako piaEid Mubarak
Thank you 😊Nakwako pia