Mliomsema Maaabaya Mch.. MARCH INAKARIBIA TUBUNI MAPEMA

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,339
2,000
Zoezi lakuendelea kupumzisha walio. Msema vibaya mmoja wa wachungaji nchini linaendelea

Binafsi naamini Kama kunaaliefanya hivyo mudawakutubu umekaribia

Zoezi litasitishwa March

Nawatakia ufahamu mwema tusiwakose jamanii mkatubu

Nb

KAMA ULIMSINGIZIA...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom