Mlio huu unatokana na nini?


Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,029
Likes
2,548
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,029 2,548 280
ni laptop aina ya Dell Latitude D600, ya zamani eti? Basi huwa inapiga kazi si mchezo,sasa hivi imeanza kutoa mlio wakati wa kufungua files hasa kama ni file kubwa,mlio wenyewe ni wachini sana kiasi kwamba sio rahisi kuusikia na unafanana kama wa msuguano hivi, sometime file linachelewa kufunguka au hata ku-freeze kabisa. Nitatizo gani hili wana JF?
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
ni laptop aina ya Dell Latitude D600, ya zamani eti? Basi huwa inapiga kazi si mchezo,sasa hivi imeanza kutoa mlio wakati wa kufungua files hasa kama ni file kubwa,mlio wenyewe ni wachini sana kiasi kwamba sio rahisi kuusikia na unafanana kama wa msuguano hivi, sometime file linachelewa kufunguka au hata ku-freeze kabisa. Nitatizo gani hili wana JF?
i think hard disk iko mbioni kufa. Hamisha ma docs na mafile yako muhimu to a safe place ASAP!
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
365
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 365 180
HARD DISK IS DYING!!:nimekataa
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,310
Likes
819
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,310 819 280
Hardrive inakufa no doubt, backup files badili HD.
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,029
Likes
2,548
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,029 2,548 280
asante wajameni! Naomba pia mnijuze jinsi ya kuhamisha programs au tuseme software zangu?
 
Zing

Zing

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
1,780
Likes
25
Points
0
Zing

Zing

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
1,780 25 0
Jaribu ku run Check disk command na kurepair. Soma maelezo yake hapa au hapa

Unaweza pia kudoadowload tools za kutest Hard drive problem kama
hizi
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,029
Likes
2,548
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,029 2,548 280
Jaribu ku run Check disk command na kurepair. Soma maelezo yake hapa au hapa

Unaweza pia kudoadowload tools za kutest Hard drive problem kama
hizi
asante sana na ngoja nijaribu then ntakupa majibu! Nimeamini ukiwa na jamii forum huwezi kuogopa kuishi vijijini, nikikwambia nilipo utanionea huruma!
 
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
355
Likes
43
Points
45
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
355 43 45
asante sana na ngoja nijaribu then ntakupa majibu! Nimeamini ukiwa na jamii forum huwezi kuogopa kuishi vijijini, nikikwambia nilipo utanionea huruma!
Jaribu ku run Check disk command na kurepair. Soma maelezo yake hapa au hapa

Unaweza pia kudoadowload tools za kutest Hard drive problem kama
hizi
TAKE NOTE OF THIS

1. HDD inakufa hizo tools haziwezi kuiponyesha! KUFA Kwa HDD kunatokana na msuguano wa kichwa kinachosoma na platter kuchubuka, kuchoka kwa motor, actuator mechanisms kufeli etc

2. Kama tatizo ni kufeli kwa HDD jibu bora ni kama waliosema waliotangulia. Back you Data. and forget about the damaged HDD.

3. Pengine hiyo sauti unayoisikia siyo hata ya HDD kama uliformat computer yako na ukaweka sound drivers ambazo siyo pia kuna sauti ambayo ni kama ya kukoroma kwa speaker vile!

4. Toa details za kutosha tukusaidie
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,029
Likes
2,548
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,029 2,548 280
TAKE NOTE OF THIS

1. HDD inakufa hizo tools haziwezi kuiponyesha! KUFA Kwa HDD kunatokana na msuguano wa kichwa kinachosoma na platter kuchubuka, kuchoka kwa motor, actuator mechanisms kufeli etc

2. Kama tatizo ni kufeli kwa HDD jibu bora ni kama waliosema waliotangulia. Back you Data. and forget about the damaged HDD.

3. Pengine hiyo sauti unayoisikia siyo hata ya HDD kama uliformat computer yako na ukaweka sound drivers ambazo siyo pia kuna sauti ambayo ni kama ya kukoroma kwa speaker vile!

4. Toa details za kutosha tukusaidie
ni hivi Mlamoto sijaweka hardware yoyote! Natumia window xp SP2. Mlio ninaousikia ni kama kuna vitu vinasuguana ni wakati inapofungua file pia inapokuwa inawaka, inakuwa very slow,even freezing!
 
C

Chief-Architect

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
8
Likes
0
Points
0
C

Chief-Architect

Member
Joined Sep 29, 2011
8 0 0
Buy a new HDD do a fresh installation and back up your data. Forget about the old HDD.
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,029
Likes
2,548
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,029 2,548 280
ASANTE!i really appreciate your advice nisaidie pia kunifahamisha HDD ipi ninunue na bei yake katika soko, nipo poli huku inabidi niende mjini kununua!
 

Forum statistics

Threads 1,249,429
Members 480,660
Posts 29,698,124